CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ QUANG PUNO

Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩmCáp quang lắp ráp

Dây cáp 2 lõi NSN LC UPC

Dây cáp 2 lõi NSN LC UPC

    • 2 Cores NSN LC UPC Fiber Cable Assembly Multi Mode Type IP65 Waterproof
    • 2 Cores NSN LC UPC Fiber Cable Assembly Multi Mode Type IP65 Waterproof
    • 2 Cores NSN LC UPC Fiber Cable Assembly Multi Mode Type IP65 Waterproof
  • 2 Cores NSN LC UPC Fiber Cable Assembly Multi Mode Type IP65 Waterproof

    Thông tin chi tiết sản phẩm:

    Nguồn gốc: Trung Quốc
    Hàng hiệu: PUNO
    Chứng nhận: SGS; IS09001-2015; ROHS; UL
    Số mô hình: PN-757565

    Thanh toán:

    Số lượng đặt hàng tối thiểu: Moq đang nói 5 miếng cho mỗi mục
    Giá bán: Negotiation
    chi tiết đóng gói: Mỗi cáp Patch quang được đóng gói và dán nhãn chất lượng riêng
    Thời gian giao hàng: 7 - 10 ngày làm việc để giao hàng
    Điều khoản thanh toán: Thư tín dụng, D/A, D/P, T/T, Western Union, MoneyGram
    Khả năng cung cấp: Miếng 5000 mỗi tháng
    Liên hệ với bây giờ
    Chi tiết sản phẩm
    loại trình kết nối: UPC LC Chế độ sợi: Đa chế độ; OM3
    Cáp áo khoác: LSZH Aqua Cáp OD: 5.0mm
    Áo khoác cáp: LSZH Màu: Cáp đen

    Lắp ráp cáp quang NSN LC UPC chống nước 2 lõi, loại đa chế độ

    Là nhà cung cấp hàng đầu các linh kiện sợi quang tiên tiến, Molex có một sản phẩm phong phú bao gồm đầy đủ các giải pháp quang học từ đầu nối, bộ điều hợp và cáp cho đến backplanes và mật độ cao. Kinh nghiệm và tài nguyên của PUNO cung cấp cho khách hàng một loạt các dịch vụ thiết kế, sản xuất và giá trị gia tăng. Giải pháp quang học có sẵn cho trung tâm dữ liệu và thị trường y tế. Xin lưu ý rằng tài liệu này được tạo bằng cách sử dụng số phần của PUNO. Nó sẽ không hoạt động nếu số phần duy nhất được dán vào hộp danh sách là số phần của khách hàng.

    Chi tiết kỹ thuật

    Loại sợi SM MM

    Kết nối Tytpe

    MTRJ

    D4, FC, SC, ST, LC,

    E-2000, MU

    D4, FC, SC, ST, LC,

    E-2000, MU

    MTRJ
    Mất chèn (Điển hình) .40,4dB .20,2dB .40,4dB .20,2dB
    Mất chèn (Tối đa) ≤0,5dB ≤0. 3dB ≤0,3dB ≤0,5dB

    Mất mát trở lại (Điển hình)

    PC DB50dB
    APC ≥65dB
    UPC ≥55dB ≥55dB
    Độ bền giao phối .20,2dB
    Độ bền ≥ 1000 lần
    Nhiệt độ lưu trữ - 40oC + 85oC

    Kích thước

    Đường kính cáp 5.0mm
    Màu áo khoác Đen hoặc tùy chỉnh
    Kết nối LC
    Loại đánh bóng UPC
    Loại sợi G657A1, SM, Chế độ đơn
    Chiều dài cáp 1 / 10ft

    Kết nối
    SMF (Mất mát thấp) SMF (Mất tiêu chuẩn) MMF
    Mất chèn 0,10dB (Điển hình) 0,35dB (Tối đa) 0,25dB (Điển hình 0,75dB (Tối đa) 0,10dB (Điển hình) 0,25dB (Tối đa)
    Mất mát trở lại > 60dB > 60dB > 60dB > 60dB > 60dB > 60dB
    Kết nối sợi đơn
    Mất chèn 0,15dB (Điển hình) 0,30dB (Tối đa) 0,10dB (Điển hình) 0,25dB (tối đa)
    Mất mát trở lại > 65dB (APC) > 55dB (UPC) > 30dB (PC) > 30dB (PC)

    Đặc tính

    Lý tưởng cho các ứng dụng ngoài trời khắc nghiệt, Lắp ráp công nghiệp quang học đảm bảo khả năng tương thích với các hệ thống đầu nối tuân thủ khác và mang lại khả năng giao phối dễ dàng với hầu như mọi thiết bị hoạt động.

    Ứng dụng

    Ứng dụng trong nhà và ngoài trời.
    Kết nối thiết bị liên lạc ngoài trời và quân sự.
    Mỏ dầu, mỏ liên lạc.
    Trạm gốc không dây truyền xa.

    Chi tiết liên lạc
    PUNO OPTIC TECHNOLOGY CO., LIMITED

    Người liên hệ: Sunny Sun

    Tel: +8615820770771

    Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)