CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ QUANG PUNO

Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩmCáp quang lắp ráp

ODVA LC UPC Cáp quang Lắp ráp Chế độ đơn 9 / 125um 2 lõi

ODVA LC UPC Cáp quang Lắp ráp Chế độ đơn 9 / 125um 2 lõi

    • ODVA LC UPC Fiber Optic Cable Assemblies Single Mode 9 / 125um 2 Cores
    • ODVA LC UPC Fiber Optic Cable Assemblies Single Mode 9 / 125um 2 Cores
    • ODVA LC UPC Fiber Optic Cable Assemblies Single Mode 9 / 125um 2 Cores
  • ODVA LC UPC Fiber Optic Cable Assemblies Single Mode 9 / 125um 2 Cores

    Thông tin chi tiết sản phẩm:

    Nguồn gốc: Trung Quốc
    Hàng hiệu: PUNO
    Chứng nhận: SGS; IS09001-2015; ROHS; UL
    Số mô hình: PN-757566

    Thanh toán:

    Số lượng đặt hàng tối thiểu: Moq đang nói 5 miếng cho mỗi mục
    Giá bán: Negotiation
    chi tiết đóng gói: Mỗi cáp Patch quang được đóng gói và dán nhãn chất lượng riêng
    Thời gian giao hàng: 7 - 10 ngày làm việc để giao hàng
    Điều khoản thanh toán: Thư tín dụng, D/A, D/P, T/T, Western Union, MoneyGram
    Khả năng cung cấp: Miếng 5000 mỗi tháng
    Liên hệ với bây giờ
    Chi tiết sản phẩm
    loại trình kết nối: UPC LC Chế độ sợi: Singlemode; OS2
    Cáp áo khoác: LSZH Đen Cáp OD: 7,0mm
    Áo khoác cáp: LSZH Màu: Cáp đen

    Lắp ráp cáp quang 2 lõi ODVA LC UPC, Singlemode chống nước 9 / 125um

    Dây nối ngoài trời IP Harsh PDLC / ODVA 7.0mm 2 sợi quang được sản xuất được thiết kế cho môi trường khắc nghiệt IP ngoài trời. Dây vá này sử dụng kích thước tiêu chuẩn của Bộ kết nối LC đôi và vỏ bên ngoài là thiết bị PDLC / ODVA bảo vệ bằng kim loại. Các dây vá này đáp ứng các chức năng chống thấm nước, chống bụi và được sử dụng rộng rãi trong FTTA, trạm gốc và điều kiện chống thấm ngoài trời.

    Ứng dụng

    Ứng dụng trong nhà và ngoài trời.
    Kết nối thiết bị liên lạc ngoài trời và quân sự.
    Mỏ dầu, mỏ liên lạc.
    Trạm gốc không dây truyền xa.

    Thông số kỹ thuật chi tiết

    Loại sợi SM MM

    Kết nối Tytpe

    MTRJ

    D4, FC, SC, ST, LC,

    E-2000, MU

    D4, FC, SC, ST, LC,

    E-2000, MU

    MTRJ
    Mất chèn (Điển hình) .40,4dB .20,2dB .40,4dB .20,2dB
    Mất chèn (Tối đa) ≤0,5dB ≤0. 3dB ≤0,3dB ≤0,5dB

    Mất mát trở lại (Điển hình)

    PC DB50dB
    APC ≥65dB
    UPC ≥55dB ≥55dB
    Độ bền giao phối .20,2dB
    Độ bền ≥ 1000 lần
    Nhiệt độ lưu trữ - 40oC + 85oC

    Kích thước

    Đường kính cáp 5.0mm
    Màu áo khoác Đen hoặc tùy chỉnh
    Kết nối LC
    Loại đánh bóng UPC
    Loại sợi G657A1, SM, Chế độ đơn
    Chiều dài cáp 1 / 10ft

    Kết nối
    SMF (Mất mát thấp) SMF (Mất tiêu chuẩn) MMF
    Mất chèn 0,10dB (Điển hình) 0,35dB (Tối đa) 0,25dB (Điển hình 0,75dB (Tối đa) 0,10dB (Điển hình) 0,25dB (Tối đa)
    Mất mát trở lại > 60dB > 60dB > 60dB > 60dB > 60dB > 60dB
    Kết nối sợi đơn
    Mất chèn 0,15dB (Điển hình) 0,30dB (Tối đa) 0,10dB (Điển hình) 0,25dB (tối đa)
    Mất mát trở lại > 65dB (APC) > 55dB (UPC) > 30dB (PC) > 30dB (PC)

    Đặc tính

    Lý tưởng cho các ứng dụng ngoài trời khắc nghiệt, Lắp ráp công nghiệp quang học đảm bảo khả năng tương thích với các hệ thống đầu nối tuân thủ khác và mang lại khả năng giao phối dễ dàng với hầu như mọi thiết bị hoạt động.

    Chi tiết liên lạc
    PUNO OPTIC TECHNOLOGY CO., LIMITED

    Người liên hệ: Sunny Sun

    Tel: +8615820770771

    Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)