CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ QUANG PUNO

Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩmCáp quang MTP

Dây nối UPC MTP MTP, Giải pháp mật độ cao Bộ nhảy sợi đơn chế độ

Dây nối UPC MTP MTP, Giải pháp mật độ cao Bộ nhảy sợi đơn chế độ

UPC To UPC MTP Patch Cord , High Density Solution Single Mode Fiber Jumpers

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: PUNO
Chứng nhận: SGS; IS09001-2015; ROHS
Số mô hình: Dây vá MTP

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: Moq đang nói 5 miếng cho mỗi mục
chi tiết đóng gói: Mỗi cáp được đóng gói riêng và dán nhãn
Thời gian giao hàng: 7-10 ngày làm việc để giao hàng
Điều khoản thanh toán: Thư tín dụng, D/A, D/P, T/T, Western Union, MoneyGram
Khả năng cung cấp: 3500 miếng mỗi tháng
Liên hệ với bây giờ
Chi tiết sản phẩm
Tên: Dây vá MTP Lợi thế: Giải pháp mật độ cao
Màu cáp: Thủy Chiều dài: 10 FT
kết nối 1: MTP kết nối 2: MTP
Mất chèn: 0,50dB Mất mát trở lại: 35dB
Áo khoác cáp: Hội nghị toàn thể (OFNP) Loại Ba Lan: UPC đến UPC

Dây nối UPC MTP MTP, Giải pháp mật độ cao Bộ nhảy sợi đơn chế độ
■ Mô tả dây MTP Patch
MTP Patch Cord có sẵn ở đây dưới dạng phiên bản OM3 và OM4, theo đó tối đa. tốc độ truyền 40Gbit / s và 100Gbit / s có thể đạt được trong khoảng cách lên tới 100m oder 150m (OM4). Các cáp trung kế (cáp vá) được chế tạo sẵn với các đầu nối MTP nam hoặc MTP nữ. Các đầu nối nữ MTP phù hợp để sử dụng cho các Mô-đun QSFP + 850nm. Do nguyên tắc cắm và phát, các dây cáp này cung cấp một cài đặt thoải mái. Bởi vì tay nghề xuất sắc, họ hoàn toàn được bảo vệ chống lại ảnh hưởng của môi trường.

Hiệu suất truyền dẫn sợi
Đa chế độ Chế độ đơn
Loại sợi

62,5 / 125μm
(850 / 1300nm)

50 / 125μm
(850 / 1300nm)

50 / 125μm
(850 / 1300nm)

50 / 125μm
(850 / 1300nm)

Chế độ đơn
(1310/1383 / 1550nm)

Tên ISO / IEC OM1 OM2 OM3 OM4 OS2
Độ suy giảm tối đa (dB / km) 3,4 / 1,0 3.0 / 1.0 3.0 / 1.0 3.0 / 1.0 0,4 / 0,4 / 0,3 *
Độ suy giảm tối đa (dB / km) 3,4 / 1,0 3.0 / 1.0 3.0 / 1.0 3.0 / 1.0 0,65 / 0,65 / 0,5 **
Băng thông tối thiểu vượt quá giới hạn (OFL) (MHx • km) 200/500 700/500 1500/500 1500/500 /

Phương thức hiệu quả tối thiểu
Băng thông (MHx • km)

220 / - 950 / - 2000 / - 5350 / - /


■ Biểu diễn chữa cháy (đối với Cáp sợi áo khoác LSZH XLPE FR)

Chung
Chống cháy IEC 60332-1, IEC 60332-2, IEC 60332-3, BS EN 50265, BS EN 50266
Chất chống cháy BS EN ISO 4589-3 Phụ lục A (FT> = 280ºC)
Công suất khói thấp IEC 61034 1/2, BS EN 50268-2 Phụ lục B (> = 60% truyền ánh sáng)
Các giá trị cho truyền ánh sáng BS EN 50268-2
Phương pháp kiểm tra chỉ số oxy BS EN ISO 4589-2, ASTMD-2863
Không có halogen IEC 60754-1 / 2, BS EN 50267-2-3 Phụ lục A (pH> = 4.3)


■ Thông số kỹ thuật sợi

Kiểm tra Tối đa Mất chèn (dB) Tối đa Thay đổi tổn thất chèn (dB) Tối thiểu mất mát trở lại (dB)
Đầu nối 1 (MPO / PC) Đầu nối 2 (D LC / PC ) Đầu nối 1 (MPO / PC) Đầu nối 2 (D LC / PC )
Sản phẩm mới 0,7 0,3 / 20 35
Trong quá trình thử nghiệm, không tải 0,8 0,5 0,3 20 35
Trong quá trình thử nghiệm, dưới tải / / 0,5 20 35
Kết thúc bài kiểm tra 0,8 0,5 / 20 35


■ Ứng dụng dây vá MTP
Patch dây và lắp ráp Fan-Out;
CATV và video;
Mạng dữ liệu và viễn thông;
Công nghiệp.
■ Tính năng dây vá MTP
Chèn cực thấp và phản xạ ngược;
Tuân thủ RoHS;
Giải pháp mật độ cao.
■ Tuân thủ dây vá MTP
Tuân thủ Telcordia GR-1435-CORD;
Có sẵn vỏ nhựa hoặc vỏ kim loại định mức UL94 V-0;
IEC 61754-7;
TIA / ĐTM 604-5A.

■ Đặc điểm khóa dây MTP Patch
> 24 lõi lắp ráp nhiều sợi;
> Singlemode & Multimode có sẵn;
> Mô-đun đột phá thu nhỏ mới - tiết kiệm không gian trong khu vực quản lý vá đồng thời cung cấp chuyển tiếp mạnh mẽ và an toàn giữa cáp và đuôi;
> Đầu nối MTP / MPO cái để kết nối trực tiếp vào bộ thu phát QSFP +;
> Lựa chọn các loại áo khoác cáp LSZH, OFNP, OFNR;
> Các loại sợi là SM (G657A1), MM (OM3 / OM4).

■ Thông số kỹ thuật sợi

Mục Chế độ đơn Đa chế độ Đơn vị
Tên sợi G652D G657A1 G657A2 50/125 62,5 / 125 OM3 OM4
Đường kính lõi sợi 9.0mm 9.0mm 9.0mm 50,0 62,5 50,0 50,0 m



Suy hao tối đa

@ 850nm
@ 1300nm
@ 1310nm
@ 1550nm



.40,4
.30.3



.40,4
.30.3



.40,4
.30.3

≤3,0
≤1.0

≤3,0
≤1.0

≤3,0
≤1.0

≤3,0
≤1.0

dB / km
dB / km
dB / km
dB / km

Tối thiểu Khởi động quá mức
(OFL) Băng thông

@ 850nm
@ 1300nm

≥500
≥500

≥200
≥200

001500
≥500

005500
≥500

MHz.km
MHz.km

Tối thiểu Ben ding Radius (Tải) 20D 10D 15D 20D 20D 20D 20D mm
Tối thiểu Ben ding Radius (Dỡ bỏ) 10D 7.5D 7.5D 10D 10D 10D 10D mm


Chất lượng và tiêu chuẩn là nền tảng của PUNO . Chúng tôi dành riêng để cung cấp cho khách hàng những sản phẩm và dịch vụ xuất sắc, tuân thủ tiêu chuẩn. PUNO đã thông qua nhiều xác minh hệ thống chất lượng, như ISO 9001 và RoHS, thiết lập một hệ thống đảm bảo chất lượng tiêu chuẩn quốc tế và thực hiện nghiêm ngặt việc quản lý và kiểm soát tiêu chuẩn hóa trong quá trình thiết kế, phát triển, sản xuất, lắp đặt và dịch vụ. Chỉ cần sử dụng cáp vá sợi đôi singlemode trong truyền dẫn đường dài, bạn có thể kết nối hai công tắc 10G với bộ thu phát SFP + nhanh chóng. Hình ảnh sau đây cho thấy hai bộ thu phát SFP + được kết nối bằng cáp vá sợi SMF.

Chi tiết liên lạc
PUNO OPTIC TECHNOLOGY CO., LIMITED

Người liên hệ: Sunny Sun

Tel: +8615820770771

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)