CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ QUANG PUNO

Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩmMáy thu phát sợi quang

SFP 1 Gbe Sfp Sx thu phát sợi / Bộ thu phát đa sợi gốc

SFP 1 Gbe Sfp Sx thu phát sợi / Bộ thu phát đa sợi gốc

SFP 1 Gbe Sfp Sx Fiber Transceiver / Original Multimode Fiber Transceiver

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: PUNO
Chứng nhận: SGS; IS09001-2015; ROHS; UL
Số mô hình: Máy thu phát sợi 1 Gbe Sfp Sx

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: Moq đang nói 100 miếng cho mỗi mặt hàng
Giá bán: Negotiation
chi tiết đóng gói: Mỗi bộ thu phát quang được đóng gói riêng và dán nhãn
Thời gian giao hàng: 3 - 5 ngày làm việc để vận chuyển
Điều khoản thanh toán: Thư tín dụng, D/A, D/P, T/T, Western Union, MoneyGram
Khả năng cung cấp: 7000 miếng mỗi tháng
Liên hệ với bây giờ
Chi tiết sản phẩm
Yếu tố hình thức: SFP Tốc độ dữ liệu: 1 gbe
Bước sóng: Không Đầu nối: RJ45
Loại cáp: Đồng Khoảng cách đạt: 100m

SFP 1 Gbe Sfp Sx thu phát sợi / Bộ thu phát đa sợi gốc

PUNO đã là một nhà sản xuất thu phát quang tương thích thành công và hàng đầu toàn cầu. Chúng tôi sản xuất và cung cấp đầy đủ 1 bộ thu phát sợi Gbe Sfp Sx như SFP Plus (SFP +), X2, XENPAK, XFP, SFP và GBIC. Tất cả các bộ thu phát quang của chúng tôi đều tương thích 100% với các thương hiệu lớn như Cisco, HP, Nortel, D-link, 3Com và được bảo hành thay thế tiên tiến trọn đời.

Chúng tôi vẫn có các mục dưới đây:

1. Bộ chuyển đổi phương tiện truyền thông;
2. Dòng sợi;
3. GEPON;
4. TUỔI;
5. ONU;
6. Dây nối;
7. Cáp;
8. Đầu nối.

Tuân thủ quy định

Giấy chứng nhận sản phẩm Giấy chứng nhận Numbe r Tiêu chuẩn áp dụng

TUV

R50135086

EN 60950-1: 2006 + A11 + A1 + A12 + A2

EN 60825-1: 2014

EN 60825-2: 2004 + A1 + A2

UL E317337

UL 60950-1

CSA C22.2 số 60950-1-07

EMC CE AE 50285865 0001

EN 55022: 2010

EN 55024: 2010

FCC WTF14F0514417E 47 CFR PHẦN 15 THÁNG 10 NĂM 2013
FDA / CDRH 1040.10
RoHS / 2011/65 / EU

Số chứng chỉ trên được cập nhật đến tháng 6 năm 2014, bởi vì một số chứng chỉ sẽ được cập nhật hàng năm, chẳng hạn như FDA và RoHS. Để biết thông tin chứng nhận mới nhất, vui lòng kiểm tra với PUNO.

Xếp hạng tối đa tuyệt đối

Tham số Ký hiệu Tối thiểu Tối đa Đơn vị
Nhiệt độ lưu trữ Ts -40 +85
Nhiệt độ vỏ máy Tc -10 +75
Cung câp hiệu điện thê Vcc -0,5 3.6 V
Điều hành độ ẩm tương đối RL 5 85 %

Chi tiết liên lạc
PUNO OPTIC TECHNOLOGY CO., LIMITED

Người liên hệ: Sunny Sun

Tel: +8615820770771

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)