CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ QUANG PUNO

Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩmMáy thu phát sợi quang

Bộ thu phát sợi quang đường dài với giao diện kép LC 40 km

Bộ thu phát sợi quang đường dài với giao diện kép LC 40 km

Long Distance Fiber Optic Transceiver With LC Duplex Interface 40 Km

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: PUNO
Chứng nhận: CE; SGS; IS09001-2015; ROHS; UL
Số mô hình: Máy thu phát sợi quang

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: Moq đang nói 5 miếng cho mỗi mục
Giá bán: Negotiation
chi tiết đóng gói: Mỗi dây Patch được đóng gói riêng và dán nhãn
Thời gian giao hàng: 7-10 ngày làm việc cho lô hàng
Điều khoản thanh toán: Thư tín dụng, D/A, D/P, T/T, Western Union, MoneyGram
Khả năng cung cấp: Miếng 5000 mỗi tháng
Liên hệ với bây giờ
Chi tiết sản phẩm
Tên: Máy thu phát sợi quang Tốc độ dữ liệu tối đa: 100Mb / giây
Bước sóng: 1310nm Khoảng cách cáp tối đa: 40km
Giao diện: Song công LC tính năng: Khoảng cách xa

Bộ thu phát sợi quang đường dài với giao diện song công LC 40 km

Bộ thu phát sợi quang với ddm Mạng & Wirele được sản xuất bởi PUNO và được thêm vào khoảng tháng 9 năm 2018. Sản phẩm được bán tại 1 cửa hàng trực tuyến ở Nam Phi ở Cape Town, Johannesburg, Durban, Pretoria. Giá tốt nhất cho PUNO SFP-1000LX Gig Fiber SFP ở Nam Phi là R 3205 được bán tại Want it All và có sẵn với giao hàng và giao hàng miễn phí trong cửa hàng Kiểm tra thông tin giao hàng. Các phương thức thanh toán có sẵn là Visa, NetBanking, MasterCard. Các mô-đun CFP 100GBASE cung cấp cho khách hàng 100 tùy chọn kết nối Ethernet Gigabit cho mạng trung tâm dữ liệu, tập hợp lõi doanh nghiệp và các ứng dụng vận chuyển của nhà cung cấp dịch vụ.

Đặc tính thu phát sợi quang

Tham số Ký hiệu Tối thiểu Điển hình Tối đa Đơn vị
Máy phát
Điện dung đầu vào C tôi 10 pF
Đồng hồ MDC T MDC 250 10000 ns
Thời gian giữ MDIO T giữ 10 ns
Thời gian cài đặt MDIO Thiết lập T 10 ns
GLB_ALM T glb_alm_ass 150
T glb_alm_dea 150

Tham số Ký hiệu Tối thiểu Điển hình Tối đa Đơn vị Ghi chú
Điện áp đầu vào V IH 0,84 1,5 V
V IL -0.3 0,36 V
Dòng rò rỉ đầu vào Tôi vào -100 100 uA
Điện áp đầu ra V OH 1 1,5 V
V CV -0.3 0,2 V
Điện dung đầu vào C tôi 10 pF
Đồng hồ MDC đầu vào MDC 0,1 4 MHz
Đồng hồ MDC T MDC 250 10000 ns
Thời gian giữ MDIO T giữ 10 ns
Thời gian cài đặt MDIO Thiết lập T 10 ns
GLB_ALM T glb_alm_ass 150
T glb_alm_dea 150

■ Ứng dụng thu phát sợi quang


● OTU4 4I1-9D1F
● Ethernet 100GBASE-LR4
● Trung tâm dữ liệu

Bảo hành trọn đời


Tất cả các sản phẩm cáp quang trong PUNO đều được bảo hành đầy đủ chống lại các khuyết tật về vật liệu và tay nghề với bảo hành trọn đời. Bảo hành này không bao gồm các thiệt hại do tai nạn, chăm sóc không đúng cách, sử dụng không đúng cách, sơ suất, hao mòn thông thường hoặc sự phá vỡ tự nhiên của màu sắc và vật liệu trong thời gian dài và sử dụng.

Chi tiết liên lạc
PUNO OPTIC TECHNOLOGY CO., LIMITED

Người liên hệ: Sunny Sun

Tel: +8615820770771

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)