CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ QUANG PUNO

Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩmBộ suy giảm sợi quang

Màu xanh lá cây 1 ~ 25dB Bộ suy giảm sợi quang Chế độ đơn Kiểu cắm / Kiểu xây dựng

Màu xanh lá cây 1 ~ 25dB Bộ suy giảm sợi quang Chế độ đơn Kiểu cắm / Kiểu xây dựng

Green 1~25dB Fiber Optical Attenuator Single Mode Plug Style / Buildout Style

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: PUNO
Chứng nhận: SGS; IS09001-2015; ROHS; UL
Số mô hình: Bộ suy giảm sợi quang

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: Moq đang nói 5 miếng cho mỗi mục
Giá bán: Negotiation
chi tiết đóng gói: Mỗi bộ suy giảm quang được đóng gói riêng và dán nhãn
Thời gian giao hàng: 7 - 10 ngày làm việc để giao hàng
Điều khoản thanh toán: Thư tín dụng, D/A, D/P, T/T, Western Union, MoneyGram
Khả năng cung cấp: 200000 chiếc mỗi tháng
Liên hệ với bây giờ
Chi tiết sản phẩm
Đầu nối sợi: Bộ suy giảm sợi quang Màu: màu xanh lá
Chế độ sợi: Singlemode Suy hao: 1 ~ 25dB
Độ ẩm: 95% rh Bước sóng hoạt động (nm): 1260 ~ 1620 (SM)

Màu xanh lá cây 1 ~ 25dB Bộ suy giảm sợi quang Chế độ đơn Kiểu cắm / Kiểu xây dựng

Bộ suy giảm sợi quang là thiết bị làm giảm (suy giảm) cường độ của tín hiệu sợi quang trong mạng cáp quang. Bộ suy giảm thường được sử dụng khi tín hiệu đến máy thu quá mạnh và do đó có thể áp đảo các yếu tố thu. Điều này có thể xảy ra do sự không khớp giữa các máy phát / máy thu (bộ thu phát, bộ chuyển đổi phương tiện) hoặc do bộ chuyển đổi phương tiện được thiết kế cho khoảng cách xa hơn nhiều so với chúng đang được sử dụng. Đôi khi, bộ suy giảm cũng được sử dụng để kiểm tra căng thẳng liên kết mạng bằng cách giảm dần cường độ tín hiệu (tăng suy giảm dB) cho đến khi liên kết quang không thành công, do đó xác định biên an toàn hiện có của tín hiệu.

Thông số kỹ thuật chi tiết:

Giá trị suy giảm 0 ~ 10 dB / 15dB / 20dB / 25dB / Được chỉ định
Loại Ba Lan PC UPC APC
Mất mát trở lại 50dB 55dB 65dB
loại trình kết nối FC, SC, ST, LC, MU, E2000, MPO FC, SC, E2000, LC, MPO
Độ chính xác suy giảm <± 0,45dB cho 0-10dB, <± 1dB cho 11-30dB
Độ dài sóng 850nm, 1310nm 1550nm, 1310nm & 1550nm
Băng thông ± 40nm
Nhiệt độ hoạt động -40oC ~ + 80oC
Nhiệt độ lưu trữ -55 ℃ ~ + 85 ℃
Vật liệu Ferrule  gốm sứ

Thông số kỹ thuật quang học:

Tham số Kiểu WL
Tối thiểu Kiểu. Tối đa Đơn vị
1

Điều hành

Bước sóng

Bước sóng băng qua 1260 ~ 1360 & 1460 ~ 1580 bước sóng
Bước sóng phản xạ 1610 ~ 1650 bước sóng
2

truyền tải

Băng sóng

IL ≤1.0 dB

@ 1260 ~ 1360

@ 1460 ~ 1580

3 ORL ≥18 @ 1260 ~ 1360
4 ≥17 @ 1460 ~ 1580
5

Suy tư

Băng sóng

ORL ≤1.0 dB @ 1610 ~ 1650
6 IL ≥17 dB @ 1610 ~ 1650
7 PDL 0,3 dB
số 8 Gợn sóng 0,5 dB
9 Sợi quang G657A2

Phiên bản phổ biến nhất của bộ suy giảm là, như được hiển thị bên dưới, các đơn vị nam thành nữ, thường được gọi là kiểu cắm hoặc kiểu xây dựng. Các bộ suy giảm kiểu cắm này chỉ cần gắn vào một đầu của cáp quang, cho phép cáp đó được cắm vào thiết bị hoặc bảng điều khiển nhận. Chúng tôi cũng có bộ suy giảm từ nữ sang nữ (vách ngăn), thường được sử dụng để gắn vào các bảng vá hoặc để kết nối hai sợi cáp quang với nhau. Đắt hơn, nhưng hữu ích để thử nghiệm, là các bộ suy giảm biến đổi có thể điều chỉnh trong khoảng 1dB đến 30dB. Chúng tôi cũng có thể tùy chỉnh bộ suy giảm nội tuyến trong đó bộ suy giảm được kết hợp trong cáp vá sợi quang, được chế tạo theo thông số kỹ thuật của bạn. Xếp hạng dB là thước đo cường độ tín hiệu và đôi khi có thể gây nhầm lẫn. Biểu đồ dưới đây sẽ cho bạn ý tưởng về phần trăm suy giảm tín hiệu của bạn cho các giá trị dB cụ thể. Xếp hạng dB là thước đo cường độ tín hiệu và đôi khi có thể gây nhầm lẫn. Biểu đồ dưới đây sẽ cho bạn ý tưởng về phần trăm suy giảm tín hiệu của bạn cho các giá trị dB cụ thể.

Chi tiết liên lạc
PUNO OPTIC TECHNOLOGY CO., LIMITED

Người liên hệ: Sunny Sun

Tel: +8615820770771

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)