CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ QUANG PUNO

Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩmBộ chia tín hiệu sợi quang PLC

Bộ tách sợi thép chế độ đơn ống thép

Bộ tách sợi thép chế độ đơn ống thép

Steel Tube Single Mode Fiber Splitter / High Stability PLC Fiber Splitter

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: PUNO
Chứng nhận: SGS; IS09001-2015; ROHS
Số mô hình: Bộ chia sợi quang đơn mode

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: Moq đang nói 5 miếng cho mỗi mục
Giá bán: Negotiation
chi tiết đóng gói: Mỗi cáp được đóng gói riêng và dán nhãn
Thời gian giao hàng: 7-10 ngày làm việc để giao hàng
Điều khoản thanh toán: Thư tín dụng, D/A, D/P, T/T, Western Union, MoneyGram
Khả năng cung cấp: 500 miếng mỗi tháng
Liên hệ với bây giờ
Chi tiết sản phẩm
Tên: Bộ chia sợi quang đơn mode Loại chất xơ: Singlemode G.657A1
Đường kính sợi đầu vào / đầu ra: 250μm Loại cấu hình: 1x2
Mất chèn: ≤17.0dB Mất nhiệt độ phụ thuộc: ≤0,5dB

Bộ tách sợi thép chế độ đơn ống / Bộ ổn định sợi PLC

Bộ chia sợi quang đơn mode   , còn được gọi là bộ tách Mạch Planar Waveguide, được sử dụng để phân chia một hoặc hai chùm ánh sáng thành nhiều chùm ánh sáng đồng đều hoặc kết hợp nhiều chùm ánh sáng thành một hoặc hai chùm ánh sáng. Đây là một thiết bị quang thụ động có nhiều đầu vào và đầu ra, đặc biệt có thể áp dụng cho PON (EPON, GPON, BPON, FTTX, v.v.) để kết nối MDF (khung phân phối chính) và thiết bị đầu cuối và để phân nhánh tín hiệu quang. Bộ chia sợi PLC cung cấp giải pháp phân phối ánh sáng chi phí thấp với độ ổn định và độ tin cậy cao. Bộ chia PLC có thể cung cấp tỷ lệ phân tách lên tới 1 × 2, thường cao hơn so với bộ chia của bộ chia FBT.

● Thông số kỹ thuật hiệu suất của bộ tách sợi quang đơn

Kiểu 1x2 1 × 4 1 × 8 1 × 16 1 × 32 1 × 64 2x2 2 × 4 2 × 8 2 × 16 2 × 32 2 × 64
Mất chèn (dB) Điển hình 3.6 6,8 10,0 13,0 16,5 20,5 4.0 7.3 10,5 13,5 17,0 20,5
Tối đa 3,8 7.2 10,7 13,9 17.2 22.0 4.2 7.6 10.8 14.0 17,5 22.0
Tính đồng nhất (dB) Điển hình 0,4 0,5 0,6 1 1 2,5 0,6 0,8 1 1,5 2.0 2.0
Tối đa 0,6 0,8 1 1,4 1.6 2,5 0,8 1 1,5 2.0 2,5 2,5
Phân cực phụ thuộc tổn thất (dB) Điển hình 0,1 0,1 0,15 0,2 0,2 0,2 0,1 0,1 0,1 0,2 0,2 0,2
Tối đa 0,2 0,3 0,3 0,3 0,3 0,3 0,2 0,2 0,3 0,4 0,4 0,4
Mất phụ thuộc bước sóng (dB) Điển hình 0,1 0,1 0,15 0,3 0,3 0,1 0,1 0,1 0,1 0,1 0,2 0,2
Tối đa 0,2 0,3 0,3 0,5 0,5 0,2 0,2 0,2 0,3 0,5 0,5 0,5
Mất mát trở lại (dB) Tối thiểu 55
Chỉ thị (dB) Tối thiểu 55
Nhiệt độ hoạt động (℃) -20 đến 70
Nhiệt độ lưu trữ (℃) -40 đến 85
Loại cáp quang SMF-28 Hoặc khách hàng yêu cầu
Chiều dài sợi quang (m) 1M hoặc tùy chỉnh

● Kết nối đơn giản và dễ dàng

Một B / C D / E F / G H
PLC Hải cảng Kiểu đầu vào / đầu ra

Đầu ra đầu vào

Chiều dài sợi

Đầu nối / đầu ra

Gói

Kiểu

PLC

102 = 1 x 2

104 = 1 x 4

108 = 1 x 8

116 = 1 x 16

132 = 1 x 32

164 = 1 x 64

202 = 2 x 2

204 = 2 x 4

208 = 2 x 8

216 = 2 x 16

232 = 2 x 32

1 = 900um ống lỏng
2 = 2.0mm ống lỏng

Ống lỏng 3 = 3.0mm

05 = 0,5M

Giáo dục

10 = 1,0M

Mít.

15 = 1,5 triệu

Giáo dục

0 = Không

FU = FC / UPC

FA = FC / APC

SU = SC / UPC

SA = SC / APC

LU = LC / UPC

LA = LC / APC

ST = ST

X = người khác

P1 = 90 x 20 x 9,5mm

P2 = 100 x 80 x 10,5mm

P3 = 120 x 80 x 18mm

P4 = 140 x 115 x 18mm

Mô đun LGX XL = 1,2,3,4U

X = người khác

Giải pháp thay thế tốt nhất cho giải pháp FTTx Được lắp đặt trong vỏ bọc bên ngoài nhà máy, bộ chia PON được sử dụng để phân phối hoặc kết hợp tín hiệu quang, giúp các nhà mạng có khả năng phân chia tín hiệu quang cho nhiều gia đình hoặc doanh nghiệp.

Chi tiết liên lạc
PUNO OPTIC TECHNOLOGY CO., LIMITED

Người liên hệ: Sunny Sun

Tel: +8615820770771

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)