Liên hệ chúng tôi

Người liên hệ : Vivian

Số điện thoại : +8613323263210

WhatsApp : +8613323263210

Free call

Cáp truyền thông sợi quang SC-SC SM SX 20M 9 125um

Số lượng đặt hàng tối thiểu : 2000 mét Giá bán : Negotiable
chi tiết đóng gói : Đóng gói tiêu chuẩn trong hộp kín hoặc theo yêu cầu của khách hàng Thời gian giao hàng : 5-8 NGÀY LÀM VIỆC
Điều khoản thanh toán : L / C, T / T, D / P, D / A, Western Union, MoneyGram Khả năng cung cấp : 500000 mét mỗi tháng
Nguồn gốc: Hà Bắc trung quốc Hàng hiệu: Sea dragon
Chứng nhận: CPR FCC CE RoHS ISO9001 Số mô hình: Dây nhảy quang

Thông tin chi tiết

Nguồn gốc:: Hà Bắc, Trung Quốc Nhãn hiệu:: Mạng trong nhà
Mô hình:: Dây nhảy quang Tên sản phẩm:: Dây cáp quang
thứ mười:: 0,5m, 1m, 1,5M, 2m, 3m, 5m, 10m đến 100m Màu sắc:: vàng, xám, xanh da trời, cam, trắng,
Sử dụng:: Truyền hình cáp Thiết bị đo đạc:: Tùy chỉnh
Loại trình kết nối:: SC / FC / ST / LC, v.v. Cáp:: PVC / LSZH, OM1, OM2, OM3, OM4, Plenum (OFNP), bọc thép
Phù hợp với:: Thông số kỹ thuật IEC, TIA / EIA, NTT và JIS OEM:: Ủng hộ
Điểm nổi bật:

9 Cáp quang 125um

,

Cáp quang RoHS 20M

,

Cáp quang 9 125um

Mô tả sản phẩm

SC-SC SM SX 3mm 20M 9 125um SC Dây bản vá sợi quang PC Dây bản vá sợi quang

 

1. Mô tả sản phẩm:

 

Mất đoạn chèn

 

<0,3dB
<0,3dB

 

Trả lại mất mát

 

≥45dB
≥50dB
≥60dB
≥35dB

 

Độ bền

 

<0,1dB thay đổi điển hình,
500 phù hợp
Nhiệt độ hoạt động
-40 đến +75
-40 đến +75

 

Kích thước lỗ Ferrule

 

125.0 + 1 / -0um, nồng độ: ≤1um
125um, độ đồng tiêu: 1≤3um
125,3 + 1 / -0um, nồng độ: ≤1um
127um, mức độ trùng hợp: 1≤3um
125,5 + 1 / -0um, nồng độ: ≤1um
128um, mức độ trùng hợp: 1≤3um

 

Các thông số kỹ thuật

 

Nguồn gốc: Hà Bắc, Trung Quốc Nhãn hiệu: Mạng trong nhà
Mô hình: Dây nhảy quang Tên sản phẩm: dây vá sợi quang
thứ mười:

0,5m, 1m, 1,5M, 2m, 3m, 5m, 10m đến 100m

Màu sắc: vàng, xám, xanh da trời, cam, trắng,
Sử dụng: Truyền hình cáp Thiết bị đo đạc: tùy chỉnh
Loại trình kết nối: SC / FC / ST / LC, v.v. Cáp: PVC / LSZH, OM1, OM2, OM3, OM4, Plenum (OFNP), bọc thép
Phù hợp với: Thông số kỹ thuật IEC, TIA / EIA, NTT và JIS OEM: Ủng hộ

 

Những bức ảnh:

 

Cáp truyền thông sợi quang SC-SC SM SX 20M 9 125um 0

Những đặc điểm chính:

 

Suy hao chèn thấp và suy giảm phản xạ ngược
Trao đổi tốt
Độ bền tốt
Ổn định nhiệt độ cao
Tuân thủ các thông số kỹ thuật IEC, TIA / EIA, NTT và JIS.

 

Câu hỏi thường gặp:

 

Q1: Tôi có thể có một số mẫu để kiểm tra chất lượng không?

A1: Có, bạn có thể mua một số mẫu bất kỳ sản phẩm nào của chúng tôi để kiểm tra chất lượng và thị trường.

 

Q2: Thời gian giao hàng là gì nếu chúng tôi đặt hàng?

A2: Nó phụ thuộc vào số lượng đặt hàng.Thông thường, chúng tôi có thể giao hàng trong vòng 3-5 ngày làm việc cho các đơn hàng nhỏ, cho nhiều QTY.đặt hàng, hãy xác nhận khi bạn đặt hàng chính thức.

 

Q3: Bạn có chấp nhận OEM / ODM không?

A3: Chúng tôi hỗ trợ dịch vụ OEM / ODM: Xin đừng ngần ngại cho chúng tôi biết ý tưởng của bạn.

 

Bạn có thể tham gia
Hãy liên lạc với chúng tôi

Nhập tin nhắn của bạn

hailongxl@126.com
+8613323263210
+8613323263210