Liên hệ chúng tôi

Người liên hệ : Vivian

Số điện thoại : +8613323263210

WhatsApp : +8613323263210

Free call

Bộ nhảy cáp quang SC PC G652D Single Mode, Cáp quang PVC đơn giản 3.0mm

Số lượng đặt hàng tối thiểu : 10 chiếc Giá bán : Negotiable
chi tiết đóng gói : 1 cái / túi pe Thời gian giao hàng : 3-5 ngày
Điều khoản thanh toán : L / C, T / T
Nguồn gốc: Hà Bắc trung quốc Hàng hiệu: Sea dragon
Chứng nhận: RoHS Compliant, SGS Certificate, ISO Certificate Số mô hình: FTTH SC / APC

Thông tin chi tiết

Nguồn gốc:: Hà Bắc, Trung Quốc Nhãn hiệu:: HTF
Mô hình:: SC UPC SM SX jumper Kiểu:: Cáp quang
Sợi đơn chế độ:: G652D, G652D Số lượng sợi:: 1.
Thông qua:: Chất xơ đến nhà Tên sản phẩm:: SC đến SC UPC SM SX jumper
Điểm nổi bật:

Dây nhảy cáp quang G652D đơn mode

,

cáp quang PVC G652D 3.0mm

,

dây vá sợi quang chế độ đơn 3.0mm

Mô tả sản phẩm

Cáp quang SC PC Single-Mode Simplex 3.0 Mm PVC (LSZH)

 

Mô tả Sản phẩm:

 

Dây vá cáp quang đơn mode HTF 9 / 125um được sử dụng rộng rãi trong các hệ thống dây mạng cáp quang như FTTX, CATV, LAN và các hệ thống truyền thông cáp quang.Chúng tôi cung cấp jumper với nhiều đầu nối khác nhau, bao gồm: SC, LC, FC, ST, MU, D4, DIN, E2K, v.v., với Ultra Polishing (UPC) và Multi-Angle Polishing (APC).

 

Nguồn gốc: Hà Bắc, Trung Quốc
Nhãn hiệu: HTF
Mô hình: SC UPC SM SX jumper
Kiểu: Cáp quang
Sợi đơn mode: G652D, G652D
Số lượng sợi: 1.
Thông qua: Sợi đến nhà
Tên sản phẩm: SC đến SC UPC SM SX jumper
Ứng dụng: Mạng FTTH FTTB FTTX
Sức căng: > 70N
Chứng nhận: Chứng nhận ISO9001
Bước sóng: 1310/1550 nm
Mất đoạn chèn: giá trị điển hình ≤0,2dB, giá trị lớn nhất ≤0,3dB
Loại sợi: chế độ duy nhất
Trả lại mất mát: ≥50dB (PC), ≥60dB (APC)
Độ bền: ≤0,2dB thay đổi điển hình, 1000 phối hợp
Nhiệt độ làm việc: -20 ~ 70 ℃

 

Những bức ảnh:

Bộ nhảy cáp quang SC PC G652D Single Mode, Cáp quang PVC đơn giản 3.0mm 0

HTF cũng có thể tùy chỉnh dây nhảy cáp quang theo yêu cầu cụ thể của khách hàng.

 

Dây nhảy cáp quang SC-SC được sử dụng làm dây nhảy đầu cuối từ thiết bị đến đường truyền cáp quang.Với lớp bảo vệ dày, dây nhảy quang SC-SC thường được sử dụng để kết nối SC eiver và hộp nối giữa TRAN quang.Dây vá cáp quang SC-SC chủ yếu được chia thành hai loại:

 

Sợi quang đơn mode: Dây nhảy quang đơn mode SC-SC thường có màu vàng, đầu nối và vỏ bảo vệ có màu xanh lam;truyền 2 dài ST ANCE.

 

Sợi đa chế độ: Dây nhảy sợi đa chế độ SC-SC thường có màu cam, một số có màu xám, và các đầu nối và ống bảo vệ có màu be hoặc đen.Quá trình truyền hai ST ANCE tương đối ngắn.

 

Câu hỏi thường gặp:

 

1. bạn có phải là nhà máy thực sự?
Tất nhiên, chúng tôi là nhà máy thực sự với lịch sử 7 năm.

2. Bạn có chia nhỏ dịch vụ OEM / ODM không?
Có, dựa trên khả năng R & D mạnh mẽ và năng lực sản xuất của chúng tôi, chúng tôi hoan nghênh các đơn đặt hàng OEM / ODM.

3. Bạn có nhà phân phối ở nước khác hoặc trong nước?
Cho đến nay, chúng tôi bán sản phẩm của chúng tôi cho khách hàng trực tiếp.Và giá xuất xưởng có thể được cung cấp.

4. Làm thế nào tôi có thể thanh toán?
Chúng tôi chấp nhận Ngân hàng T / T, TIỀN MẶT, PayPal.Công đoàn phương Tây ..

 

Bạn có thể tham gia
Hãy liên lạc với chúng tôi

Nhập tin nhắn của bạn

hailongxl@126.com
+8613323263210
+8613323263210