CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ QUANG PUNO

Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩm

Cáp quang MPO

Chứng nhận
chất lượng tốt Cáp quang MTP giảm giá
chất lượng tốt Cáp quang MTP giảm giá
Khách hàng đánh giá
Tôi đánh giá cao công ty này, họ bán sản phẩm chất lượng tuyệt vời và họ giao hàng ngay lập tức.

—— Ông Ran

Tốc độ cáp AUN PUNO 40G khá ổn định trên thiết bị dòng Cisco Nexus 9000 của chúng tôi không có vấn đề tương thích. Rất hài lòng với đơn đặt hàng đầu tiên của tôi cho hiệu suất sản phẩm đẹp. Liên quan đến dự án tiếp theo của tôi, sẽ đặt hàng các sản phẩm PUNO một lần nữa.

—— Cô Selda Bodur

Cáp chất lượng tuyệt vời mà không có thẻ giá nhà cung cấp lớn. Các cáp này đã tương thích 100% với tất cả các thiết bị Cisco và Palo Alto của chúng tôi. Thời gian cần thiết để vận chuyển trong vô địch. Chúng tôi chắc chắn sẽ sử dụng PUNO trong tương lai cho nhu cầu Sợi của chúng tôi! Cảm ơn bạn!

—— Cô Kathy

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Cáp quang MPO

(38)
Trung Quốc Cáp quang MPO nhiều màu cho mạng viễn thông Mất 0,5dB nhà máy sản xuất

Cáp quang MPO nhiều màu cho mạng viễn thông Mất 0,5dB

Cáp quang MPO nhiều màu cho mạng viễn thông Mất 0,5dB Ứng dụng cáp quang MPO • Mạng viễn thông. • Mạng truy cập hệ thống quang. • Thiết bị / Chuyển đổi kết nối. Tính năng cáp quang MPO 1. Hoạt động ở chế độ đơn ... Read More
2019-05-30 15:49:40
Trung Quốc Cáp nối sợi đơn chế độ đường dài, cáp Ethernet sợi quang nhà máy sản xuất

Cáp nối sợi đơn chế độ đường dài, cáp Ethernet sợi quang

Cáp nối sợi đơn chế độ đường dài, cáp Ethernet sợi quang Ứng dụng cáp sợi đơn mode • Bộ nhảy kết nối quang thụ động có thể được triển khai trong QSFP, QSFP28, QSFP-DD, Micro QSFP, CXP, CFP, CDFP và bất kỳ mô-... Read More
2019-05-30 15:47:47
Trung Quốc Cáp quang MPO đơn / đa chế độ với áo khoác ngoài LSZH Tiêu chuẩn IEC nhà máy sản xuất

Cáp quang MPO đơn / đa chế độ với áo khoác ngoài LSZH Tiêu chuẩn IEC

Cáp quang MPO đơn / đa chế độ với áo khoác ngoài LSZH Tiêu chuẩn IEC Thông số kỹ thuật cáp quang MPO Đầu nối đa khung MTP® là nhãn hiệu đã đăng ký cho thiết kế đầu nối MPO của Hoa Kỳ. Đầu nối MTP® là MPO hiệu ... Read More
2019-05-30 15:43:34
Trung Quốc Chiều dài tùy chỉnh Cáp quang 24 lõi / Cáp quang HDMI trên không nhà máy sản xuất

Chiều dài tùy chỉnh Cáp quang 24 lõi / Cáp quang HDMI trên không

Chiều dài tùy chỉnh Cáp quang 24 lõi / Cáp quang HDMI trên không ■ Mô tả cáp quang 24 lõi Cáp quang 24 lõi được sử dụng trong các ứng dụng bảng nối đa năng và bảng mạch in mật độ cao (PCB) trong hệ thống dữ li... Read More
2019-05-30 15:39:09
Trung Quốc Cáp quang MPO đơn mode cho cấu trúc trong nhà Cáp 32 sợi nhà máy sản xuất

Cáp quang MPO đơn mode cho cấu trúc trong nhà Cáp 32 sợi

Cáp quang MPO đơn mode cho cấu trúc trong nhà Cáp 32 sợi Đặc điểm cáp quang MPO ● Lý tưởng cho hệ thống cáp cấu trúc trong nhà, đặc biệt là lắp đặt ngang trong khuôn viên; ● Thích hợp để kết thúc trước với đầu ... Read More
2019-05-30 15:36:39
Trung Quốc Tùy chỉnh nhiều màu MPO sang cáp MPO, dây vá đa sợi 24 sợi nhà máy sản xuất

Tùy chỉnh nhiều màu MPO sang cáp MPO, dây vá đa sợi 24 sợi

Tùy chỉnh nhiều màu MPO sang cáp MPO, dây nối đa sợi 24 sợi Ứng dụng cáp MPO sang MPO • Mạng viễn thông. • Mạng truyền thông dữ liệu. • Mạng truy cập hệ thống quang. • Thiết bị / Chuyển đổi kết nối. Tính năng c... Read More
2019-04-19 13:52:40
Trung Quốc Cáp quang MPO tốc độ cao cho mạng viễn thông 4.0mm nhà máy sản xuất

Cáp quang MPO tốc độ cao cho mạng viễn thông 4.0mm

Cáp quang MPO tốc độ cao cho mạng viễn thông 4.0mm PUNO sản xuất và dự trữ một loạt các sợi và cáp vá dựa trên chế độ đơn (SM), duy trì phân cực (PM), đa mode (MM) hoặc đặc biệt (ví dụ, tinh thể quang tử, sợi k... Read More
2019-04-19 13:50:31
Trung Quốc Multimode MPO Patch Cord / Cảm biến môi trường Sợi quang nhảy Jumper LSZH nhà máy sản xuất

Multimode MPO Patch Cord / Cảm biến môi trường Sợi quang nhảy Jumper LSZH

Multimode MPO Patch Cord / Cảm biến môi trường Sợi quang nhảy Jumper LSZH Tính năng dây nối MPO 1. Hoạt động ở chế độ đơn từ 2,3 Pham đến 4,1 2. Truyền từ 285nm đến 4,5 pha đối với zirconium Fluoride (ZrF4) ho... Read More
2019-04-19 13:48:31
Trung Quốc Cáp quang MPO hiệu suất cao với áo khoác PVC nhiều lõi nhà máy sản xuất

Cáp quang MPO hiệu suất cao với áo khoác PVC nhiều lõi

Cáp quang MPO hiệu suất cao với áo khoác PVC nhiều lõi Cáp quang MPO cung cấp hiệu suất và độ tin cậy cần thiết trong các ngày nay đòi hỏi mạng dữ liệu và băng thông rộng tốc độ cao. Bộ nhảy MPO / MTP® sử dụng ... Read More
2019-04-19 13:46:38
Trung Quốc Cáp Patch OM3 MPO mật độ cao, Trung tâm dữ liệu Cáp Patch sợi thủy tinh nhà máy sản xuất

Cáp Patch OM3 MPO mật độ cao, Trung tâm dữ liệu Cáp Patch sợi thủy tinh

Cáp Patch OM3 MPO mật độ cao, Trung tâm dữ liệu Cáp Patch sợi thủy tinh Cáp vá MPO , một giải pháp thay thế hiệu quả về chi phí cho việc chấm dứt trường tốn thời gian, được thiết kế để vá sợi mật độ cao trong c... Read More
2019-04-19 13:44:57
Page 1 of 4|< 1 2 3 4 >|