CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ QUANG PUNO

Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩm

Cáp sợi quang

Chứng nhận
chất lượng tốt Cáp quang MTP giảm giá
chất lượng tốt Cáp quang MTP giảm giá
Khách hàng đánh giá
Tôi đánh giá cao công ty này, họ bán sản phẩm chất lượng tuyệt vời và họ giao hàng ngay lập tức.

—— Ông Ran

Tốc độ cáp AUN PUNO 40G khá ổn định trên thiết bị dòng Cisco Nexus 9000 của chúng tôi không có vấn đề tương thích. Rất hài lòng với đơn đặt hàng đầu tiên của tôi cho hiệu suất sản phẩm đẹp. Liên quan đến dự án tiếp theo của tôi, sẽ đặt hàng các sản phẩm PUNO một lần nữa.

—— Cô Selda Bodur

Cáp chất lượng tuyệt vời mà không có thẻ giá nhà cung cấp lớn. Các cáp này đã tương thích 100% với tất cả các thiết bị Cisco và Palo Alto của chúng tôi. Thời gian cần thiết để vận chuyển trong vô địch. Chúng tôi chắc chắn sẽ sử dụng PUNO trong tương lai cho nhu cầu Sợi của chúng tôi! Cảm ơn bạn!

—— Cô Kathy

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Cáp sợi quang

(39)
Trung Quốc Orange Sc Lc Sợi Patch Dây / Cáp Patch quang OFNP Chất liệu 2.0mm nhà máy sản xuất

Orange Sc Lc Sợi Patch Dây / Cáp Patch quang OFNP Chất liệu 2.0mm

Orange Sc Lc Sợi Patch Dây / Cáp Patch quang Chất liệu OFNP Sc Lc Fiber Patch Cord này có khả năng kết nối dễ dàng nhờ cấu trúc bộ đệm chặt chẽ 900. Vỏ kép của nó cung cấp một cốt thép tăng cường. Nó tuân thủ c... Read More
2019-05-30 15:16:35
Trung Quốc Cáp đôi chế độ tùy chỉnh được làm riêng, Cáp sợi Uniboot Lc đến Lc nhà máy sản xuất

Cáp đôi chế độ tùy chỉnh được làm riêng, Cáp sợi Uniboot Lc đến Lc

Cáp đôi chế độ tùy chỉnh được thực hiện, Cáp sợi Uniboot Lc đến Lc Có hai loại cáp quang cơ bản, chế độ đơn và đa chế độ. Các cáp được liệt kê ở đây là đa chế độ, nhưng một phiên bản đặc biệt được tối ưu hóa b... Read More
2019-04-19 14:18:28
Trung Quốc Hệ thống cáp quang cáp quang CATV với đầu nối PC / UPC / APC nhà máy sản xuất

Hệ thống cáp quang cáp quang CATV với đầu nối PC / UPC / APC

CATV Hệ thống cáp quang cáp quang với đầu nối PC / UPC / APC Cáp Patch sợi quang được sản xuất từ ​​sợi quang G.652.D chất lượng cao nhất, được kết thúc bằng các đầu nối ferrule bằng gốm các loại. Singlemode tư... Read More
2019-04-19 14:16:47
Trung Quốc Cáp sợi 0,45dB Multimode Lc To Sc 1 mét Mất chèn thấp nhà máy sản xuất

Cáp sợi 0,45dB Multimode Lc To Sc 1 mét Mất chèn thấp

Cáp sợi 0,45dB Multimode Lc To Sc 1 mét Mất chèn thấp Cáp sợi quang Multimode Lc To Sc 1 mét ít bị suy giảm khi bị uốn cong hoặc xoắn so với cáp quang truyền thống và điều này sẽ giúp việc lắp đặt và bảo trì c... Read More
2019-04-19 14:14:45
Trung Quốc Cáp Patch quang đôi Multimode để truyền dữ liệu tốc độ bit cao nhà máy sản xuất

Cáp Patch quang đôi Multimode để truyền dữ liệu tốc độ bit cao

Cáp Patch quang đôi Multimode để truyền dữ liệu tốc độ bit cao Cáp dây song công trong nhà này cho phép kết nối dễ dàng nhờ cấu trúc bộ đệm chặt chẽ của 900. Vỏ kép của nó cung cấp một cốt thép tăng cường. Nó ... Read More
2019-04-19 14:13:27
Trung Quốc Cáp nối đa sợi OM2 50/125 / Dây nối đa lõi kép MTRJ nhà máy sản xuất

Cáp nối đa sợi OM2 50/125 / Dây nối đa lõi kép MTRJ

Cáp nối đa sợi OM2 50/125 / Dây nối đa lõi kép MTRJ Cáp sợi đa lõi 50/125 được chế tạo và tạo ra cho Ethernet nhanh, Kênh sợi quang, Tốc độ Gigabit Ethernet, trung tâm dữ liệu, di sản OM2, Mạng cục bộ, SAN, xư... Read More
2019-04-19 14:11:57
Trung Quốc Cáp Patch sợi quang tốc độ cao cho truyền tín hiệu tiêu chuẩn RoHS nhà máy sản xuất

Cáp Patch sợi quang tốc độ cao cho truyền tín hiệu tiêu chuẩn RoHS

Cáp Patch sợi quang tốc độ cao cho truyền tín hiệu tiêu chuẩn RoHS Với thiết bị sản xuất chính xác, tại chỗ và công nhân lành nghề, cáp vá LC / UPC đến LC / UPC của chúng tôi đáng tin cậy và được kiểm tra 100% ... Read More
2019-04-19 14:07:12
Trung Quốc Dây nối sợi quang màu vàng, dây cáp nối đôi PVC nhà máy sản xuất

Dây nối sợi quang màu vàng, dây cáp nối đôi PVC

Dây nối cáp quang màu vàng, dây cáp nối đôi PVC Chúng tôi cung cấp một loạt các dây vá, được thiết kế và sản xuất cho các ứng dụng mạng đòi hỏi khắt khe. Nó bao gồm multimode và singlemode. Cả hai đầu được kết ... Read More
2019-04-19 14:05:19
Trung Quốc Cáp vá sợi quang OM3 Multimode với đầu nối LC UPC Jacket LSZH nhà máy sản xuất

Cáp vá sợi quang OM3 Multimode với đầu nối LC UPC Jacket LSZH

Cáp vá sợi quang OM3 Multimode với đầu nối LC UPC Jacket LSZH Cáp Patch sợi quang này cho phép kết nối dễ dàng nhờ cấu trúc bộ đệm chặt chẽ của 900. Vỏ kép của nó cung cấp một cốt thép tăng cường. Nó tuân thủ c... Read More
2019-04-19 14:03:11
Trung Quốc Orange Sc Lc Sợi Patch Dây / Cáp Patch quang OFNP Chất liệu 2.0mm nhà máy sản xuất

Orange Sc Lc Sợi Patch Dây / Cáp Patch quang OFNP Chất liệu 2.0mm

Orange Sc Lc Sợi Patch Dây / Cáp Patch quang Chất liệu OFNP Sc Lc Fiber Patch Cord này có khả năng kết nối dễ dàng nhờ cấu trúc bộ đệm chặt chẽ 900. Vỏ kép của nó cung cấp một cốt thép tăng cường. Nó tuân thủ c... Read More
2019-04-19 14:01:51
Page 1 of 4|< 1 2 3 4 >|