CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ QUANG PUNO

Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩm

Máy thu phát sợi quang

Chứng nhận
chất lượng tốt Cáp quang MTP giảm giá
chất lượng tốt Cáp quang MTP giảm giá
Khách hàng đánh giá
Tôi đánh giá cao công ty này, họ bán sản phẩm chất lượng tuyệt vời và họ giao hàng ngay lập tức.

—— Ông Ran

Tốc độ cáp AUN PUNO 40G khá ổn định trên thiết bị dòng Cisco Nexus 9000 của chúng tôi không có vấn đề tương thích. Rất hài lòng với đơn đặt hàng đầu tiên của tôi cho hiệu suất sản phẩm đẹp. Liên quan đến dự án tiếp theo của tôi, sẽ đặt hàng các sản phẩm PUNO một lần nữa.

—— Cô Selda Bodur

Cáp chất lượng tuyệt vời mà không có thẻ giá nhà cung cấp lớn. Các cáp này đã tương thích 100% với tất cả các thiết bị Cisco và Palo Alto của chúng tôi. Thời gian cần thiết để vận chuyển trong vô địch. Chúng tôi chắc chắn sẽ sử dụng PUNO trong tương lai cho nhu cầu Sợi của chúng tôi! Cảm ơn bạn!

—— Cô Kathy

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Máy thu phát sợi quang

(21)
Trung Quốc SFP 1 Gbe Sfp Sx thu phát sợi / Bộ thu phát đa sợi gốc nhà máy sản xuất

SFP 1 Gbe Sfp Sx thu phát sợi / Bộ thu phát đa sợi gốc

SFP 1 Gbe Sfp Sx thu phát sợi / Bộ thu phát đa sợi gốc PUNO đã là một nhà sản xuất thu phát quang tương thích thành công và hàng đầu toàn cầu. Chúng tôi sản xuất và cung cấp đầy đủ 1 bộ thu phát sợi Gbe Sfp Sx ... Read More
2019-03-22 10:45:54
Trung Quốc Bộ thu phát sợi quang hiện tại chuyển đổi tín hiệu ánh sáng thành tín hiệu điện nhà máy sản xuất

Bộ thu phát sợi quang hiện tại chuyển đổi tín hiệu ánh sáng thành tín hiệu điện

Bộ thu phát sợi quang hiện tại chuyển đổi tín hiệu ánh sáng thành tín hiệu điện Cài đặt bộ thu phát của bên thứ ba không làm mất hiệu lực bảo hành thiết bị mạng của bạn. Các nhà sản xuất thiết bị mạng đều có hư... Read More
2019-03-22 10:44:00
Trung Quốc Bộ thu phát sợi quang 103,1 Gbp, thu phát nhanh SFP nhà máy sản xuất

Bộ thu phát sợi quang 103,1 Gbp, thu phát nhanh SFP

103.1 Gbp Gigabit thu phát sợi quang, thu phát nhanh SFP Ethernet Gigabit Fiber Transceiver cung cấp một loạt các kết nối Ethernet và Ethernet với khả năng tương thích được đảm bảo với các công tắc thổ cẩm, tu... Read More
2019-03-22 10:39:29
Trung Quốc Bộ thu phát sợi quang đường dài với giao diện kép LC 40 km nhà máy sản xuất

Bộ thu phát sợi quang đường dài với giao diện kép LC 40 km

Bộ thu phát sợi quang đường dài với giao diện song công LC 40 km Bộ thu phát sợi quang với ddm Mạng & Wirele được sản xuất bởi PUNO và được thêm vào khoảng tháng 9 năm 2018. Sản phẩm được bán tại 1 cửa hàng tr... Read More
2019-03-22 10:36:49
Trung Quốc Bộ thu phát quang XFP SFP / Hỗ trợ DOM Bộ thu phát sợi quang chế độ đơn nhà máy sản xuất

Bộ thu phát quang XFP SFP / Hỗ trợ DOM Bộ thu phát sợi quang chế độ đơn

Bộ thu phát quang XFP Sfp / DOM Hỗ trợ Bộ thu phát sợi quang chế độ đơn Máy phát thu phát quang SFP Máy phát bao gồm VCSEL tương thích laser 850nm Class 1 với IC điều khiển tích hợp. Trình điều khiển VCSEL hoạt ... Read More
2019-03-22 10:34:48
Trung Quốc Bộ thu phát sợi quang tốc độ cao cho 100 Gigabit Ethernet Liên kết qua sợi quang đa chế độ nhà máy sản xuất

Bộ thu phát sợi quang tốc độ cao cho 100 Gigabit Ethernet Liên kết qua sợi quang đa chế độ

Bộ thu phát sợi quang tốc độ cao cho 100 Gigabit Ethernet Liên kết qua sợi quang đa chế độ Các mô-đun thu phát 100G QSFP28 được thiết kế để sử dụng trong 100 liên kết Gigabit Ethernet qua cáp quang đa chế độ. ... Read More
2019-03-22 10:33:04
Trung Quốc Bộ thu phát Ethernet sợi quang mạng nhanh 100Gig Cisco XFP-100G-ZR tương thích nhà máy sản xuất

Bộ thu phát Ethernet sợi quang mạng nhanh 100Gig Cisco XFP-100G-ZR tương thích

Mạng Ethernet nhanh 100Gig Bộ thu phát sợi quang Tương thích Cisco XFP-100G-ZR Máy phát Bộ phát bao gồm VCSEL tương thích laser 850nm Class 1 với IC điều khiển tích hợp. Trình điều khiển VCSEL hoạt động ở 3,3V. ... Read More
2019-03-22 10:31:29
Trung Quốc Bộ thu phát Ethernet sợi nhanh mạng tương thích Cisco SFP-10G-LR nhà máy sản xuất

Bộ thu phát Ethernet sợi nhanh mạng tương thích Cisco SFP-10G-LR

Mạng Ethernet nhanh Bộ thu phát sợi quang Tương thích Cisco SFP-10G-LR Cài đặt bộ thu phát của bên thứ ba không làm mất hiệu lực bảo hành thiết bị mạng của bạn. Các nhà sản xuất thiết bị mạng đều có hướng dẫn n... Read More
2019-03-22 10:31:29
Trung Quốc Hỗ trợ bộ thu phát quang sợi quang song song 850nm LC SFP Hỗ trợ DOM nhà máy sản xuất

Hỗ trợ bộ thu phát quang sợi quang song song 850nm LC SFP Hỗ trợ DOM

Bộ thu phát sợi quang SFP Multimode 850nm, Gói 10km Bộ thu phát LC có thể cắm yếu tố nhỏ cung cấp cho các nhà thiết kế hệ thống các sản phẩm để triển khai mạng FDDI / Fast Ethernet với các lớp vật lý DMI và ... Read More
2019-03-22 10:31:29
Trung Quốc Bộ thu phát sợi quang Cisco SFP-10G-LR 10km Tương thích 10GBASE-LR SFP + 1310nm nhà máy sản xuất

Bộ thu phát sợi quang Cisco SFP-10G-LR 10km Tương thích 10GBASE-LR SFP + 1310nm

Bộ thu phát sợi quang Cisco SFP-10G-LR 10km Tương thích 10GBASE-LR SFP + 1310nm Bộ thu phát sợi quang là một thiết bị sử dụng công nghệ sợi quang để gửi và nhận dữ liệu. Bộ thu phát có các thành phần điện tử để ... Read More
2019-03-22 10:31:29
Page 1 of 3|< 1 2 3 >|