CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ QUANG PUNO

Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩm

Bộ chia tín hiệu sợi quang PLC

Chứng nhận
chất lượng tốt Cáp quang MTP giảm giá
chất lượng tốt Cáp quang MTP giảm giá
Khách hàng đánh giá
Tôi đánh giá cao công ty này, họ bán sản phẩm chất lượng tuyệt vời và họ giao hàng ngay lập tức.

—— Ông Ran

Tốc độ cáp AUN PUNO 40G khá ổn định trên thiết bị dòng Cisco Nexus 9000 của chúng tôi không có vấn đề tương thích. Rất hài lòng với đơn đặt hàng đầu tiên của tôi cho hiệu suất sản phẩm đẹp. Liên quan đến dự án tiếp theo của tôi, sẽ đặt hàng các sản phẩm PUNO một lần nữa.

—— Cô Selda Bodur

Cáp chất lượng tuyệt vời mà không có thẻ giá nhà cung cấp lớn. Các cáp này đã tương thích 100% với tất cả các thiết bị Cisco và Palo Alto của chúng tôi. Thời gian cần thiết để vận chuyển trong vô địch. Chúng tôi chắc chắn sẽ sử dụng PUNO trong tương lai cho nhu cầu Sợi của chúng tôi! Cảm ơn bạn!

—— Cô Kathy

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Bộ chia tín hiệu sợi quang PLC

(19)
Trung Quốc Mini Plug In Sợi quang Thiết bị quản lý năng lượng quang Splitter Splitter nhà máy sản xuất

Mini Plug In Sợi quang Thiết bị quản lý năng lượng quang Splitter Splitter

Thiết bị quản lý năng lượng quang Mini Plug In sợi quang Splitter Splitter Bộ chia tín hiệu PLC (Planar Lightwave Circuit) dựa trên công nghệ mạch ánh sáng phẳng và cung cấp giải pháp phân phối ánh sáng chi phí ... Read More
2019-04-19 14:20:41
Trung Quốc Bộ chia tín hiệu sợi quang khối lượng lớn cho hộp phân phối sợi ngoài trời nhà máy sản xuất

Bộ chia tín hiệu sợi quang khối lượng lớn cho hộp phân phối sợi ngoài trời

Bộ chia tín hiệu sợi quang khối lượng lớn cho hộp phân phối sợi ngoài trời Bộ chia ABS Pigtails được sử dụng phổ biến nhất trong các mạng PON. Nó cung cấp sự bảo vệ hoàn toàn cho các thành phần quang và cáp bên ... Read More
2019-03-22 10:24:24
Trung Quốc Bộ tách sợi thép chế độ đơn ống thép nhà máy sản xuất

Bộ tách sợi thép chế độ đơn ống thép

Bộ tách sợi thép chế độ đơn ống / Bộ ổn định sợi PLC Bộ chia sợi quang đơn mode , còn được gọi là bộ tách Mạch Planar Waveguide, được sử dụng để phân chia một hoặc hai chùm ánh sáng thành nhiều chùm ánh sáng đ... Read More
2019-03-22 10:22:36
Trung Quốc Bộ chia tín hiệu sợi quang PLC suy hao thấp cho mạng PON ≤17.0dB nhà máy sản xuất

Bộ chia tín hiệu sợi quang PLC suy hao thấp cho mạng PON ≤17.0dB

Bộ chia tín hiệu sợi quang PLC suy hao thấp cho mạng PON ≤17.0dB Bộ chia tín hiệu PLC sợi quang, ống sợi quang 250μm, không có đầu nối, bộ tách PLC sợi quang Singlemode có thể được phân loại theo chip bộ tách ... Read More
2019-03-22 10:20:32
Trung Quốc Bộ chia tín hiệu PLC sợi quang đơn mode1X16 1U 19 "Loại kết nối SC / APC nhà máy sản xuất

Bộ chia tín hiệu PLC sợi quang đơn mode1X16 1U 19 "Loại kết nối SC / APC

Bộ chia tín hiệu PLC sợi quang 1 x 16, Giá đỡ 1U 19 ", SC / APC, Singlemode Bộ tách PLC (Planar Lightwave Circuit) là bộ chia chế độ đơn với tỷ lệ phân chia đồng đều từ một sợi đầu vào đến nhiều sợi đầu ra. Nó ... Read More
2019-03-22 10:18:03
Trung Quốc Bộ chia sợi quang chế độ đơn PLC 1 X 8 Bộ kết nối SC / APC tiêu chuẩn LGX Cassette nhà máy sản xuất

Bộ chia sợi quang chế độ đơn PLC 1 X 8 Bộ kết nối SC / APC tiêu chuẩn LGX Cassette

Bộ chia tín hiệu PLC 1 x 8, Băng cassette LGX tiêu chuẩn, SC / APC, Singlemode Bộ chia PLC hộp LGX tiêu chuẩn cung cấp phương thức cắm và chạy để tích hợp trong mạng, giúp loại bỏ mọi rủi ro trong quá trình cài ... Read More
2019-03-22 10:18:03
Trung Quốc Sợi quang PLC Splitter 1X4 Loại cắm nhỏ Chế độ đơn với đầu nối SC APC nhà máy sản xuất

Sợi quang PLC Splitter 1X4 Loại cắm nhỏ Chế độ đơn với đầu nối SC APC

Bộ chia tín hiệu PLC sợi quang 1 x 4, Loại phích cắm mini, SC / APC, Singlemode Bộ chia tín hiệu PLC (Planar Lightwave Circuit) dựa trên công nghệ mạch ánh sáng phẳng và cung cấp giải pháp phân phối ánh sáng ... Read More
2019-03-22 10:18:03
Trung Quốc Bộ chia tín hiệu PLC 1x32 quang đơn với cáp thép Bare 250μM nhà máy sản xuất

Bộ chia tín hiệu PLC 1x32 quang đơn với cáp thép Bare 250μM

Bộ chia tín hiệu PLC sợi quang 1 x 32, ống thép, cáp Singlemode Bare 250μm, không có đầu nối Bộ tách sợi trần là một loại sản phẩm ODN phù hợp với các mạng PON có thể được cài đặt trong băng cassette, dụng cụ ... Read More
2019-03-22 10:18:03
Trung Quốc Chế độ đơn 1 X 16 Ống thép PLC Splitter không có đầu nối nhà máy sản xuất

Chế độ đơn 1 X 16 Ống thép PLC Splitter không có đầu nối

Bộ chia tín hiệu PLC sợi quang 1 X 16, ống thép, sợi trần 250μm, không có đầu nối, Singlemode Bộ tách sợi PLC 1x16, ống thép, sợi trần 250μm, không có đầu nối, bộ tách PLC sợi quang Singlemode có thể được phân ... Read More
2019-03-22 10:18:03
Trung Quốc 1 X 8 Bộ tách sợi quang PLC Bare Single Mode 250 ModeM Sợi không có đầu nối nhà máy sản xuất

1 X 8 Bộ tách sợi quang PLC Bare Single Mode 250 ModeM Sợi không có đầu nối

Bộ chia tín hiệu PLC sợi quang 1 X 8, Singlemode, Sợi 250μm, không có đầu nối Khi liên kết cáp quang ngày càng được chấp nhận bởi người tiêu dùng trung bình, các hệ thống Mạng quang thụ động (PON) được triển ... Read More
2019-03-22 10:18:03
Page 1 of 2|< 1 2 >|