CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ QUANG PUNO

Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩm

Bộ suy giảm sợi quang

Chứng nhận
chất lượng tốt Cáp quang MTP giảm giá
chất lượng tốt Cáp quang MTP giảm giá
Khách hàng đánh giá
Tôi đánh giá cao công ty này, họ bán sản phẩm chất lượng tuyệt vời và họ giao hàng ngay lập tức.

—— Ông Ran

Tốc độ cáp AUN PUNO 40G khá ổn định trên thiết bị dòng Cisco Nexus 9000 của chúng tôi không có vấn đề tương thích. Rất hài lòng với đơn đặt hàng đầu tiên của tôi cho hiệu suất sản phẩm đẹp. Liên quan đến dự án tiếp theo của tôi, sẽ đặt hàng các sản phẩm PUNO một lần nữa.

—— Cô Selda Bodur

Cáp chất lượng tuyệt vời mà không có thẻ giá nhà cung cấp lớn. Các cáp này đã tương thích 100% với tất cả các thiết bị Cisco và Palo Alto của chúng tôi. Thời gian cần thiết để vận chuyển trong vô địch. Chúng tôi chắc chắn sẽ sử dụng PUNO trong tương lai cho nhu cầu Sợi của chúng tôi! Cảm ơn bạn!

—— Cô Kathy

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Bộ suy giảm sợi quang

(14)
Trung Quốc Màu xanh lá cây 1 ~ 25dB Bộ suy giảm sợi quang Chế độ đơn Kiểu cắm / Kiểu xây dựng nhà máy sản xuất

Màu xanh lá cây 1 ~ 25dB Bộ suy giảm sợi quang Chế độ đơn Kiểu cắm / Kiểu xây dựng

Màu xanh lá cây 1 ~ 25dB Bộ suy giảm sợi quang Chế độ đơn Kiểu cắm / Kiểu xây dựng Bộ suy giảm sợi quang là thiết bị làm giảm (suy giảm) cường độ của tín hiệu sợi quang trong mạng cáp quang. Bộ suy giảm thường ... Read More
2019-03-22 10:17:36
Trung Quốc Bộ suy giảm quang đơn LC / Bộ truyền khoảng cách nhà máy sản xuất

Bộ suy giảm quang đơn LC / Bộ truyền khoảng cách

Bộ suy giảm quang đơn LC / Bộ truyền khoảng cách cố định Bộ suy giảm quang cố định Loại bộ suy giảm chế độ đơn LC này là một thiết kế chất lượng rất cao sử dụng sợi pha tạp để làm giảm tín hiệu. Bộ suy giảm ... Read More
2019-03-22 10:14:36
Trung Quốc Bộ suy giảm sợi quang từ nam sang nữ cho cảm biến sợi quang 1260 ~ 1620 (SM) nhà máy sản xuất

Bộ suy giảm sợi quang từ nam sang nữ cho cảm biến sợi quang 1260 ~ 1620 (SM)

Bộ suy giảm sợi quang từ nam sang nữ cho cảm biến sợi quang 1260 ~ 1620 (SM) Phiên bản phổ biến nhất của bộ suy giảm là, như được hiển thị bên dưới, các đơn vị nam thành nữ, thường được gọi là kiểu cắm hoặc ki... Read More
2019-03-22 10:12:20
Trung Quốc Bộ suy giảm sợi quang FC đến SC UPC Nam thành nữ Xây dựng đa chế độ nhà máy sản xuất

Bộ suy giảm sợi quang FC đến SC UPC Nam thành nữ Xây dựng đa chế độ

Bộ suy giảm quang 5dB FC đến SC, Nam thành nữ Xây dựng Singlemode Bộ suy giảm của chúng tôi sử dụng một loại sợi pha tạp ion kim loại độc quyền làm giảm tín hiệu ánh sáng khi truyền qua. Phương pháp suy giảm n... Read More
2019-01-30 10:24:09
Trung Quốc Bộ suy giảm quang biến đổi màu đỏ / Bộ suy giảm quang Lc nhỏ 1 watt nhà máy sản xuất

Bộ suy giảm quang biến đổi màu đỏ / Bộ suy giảm quang Lc nhỏ 1 watt

Bộ suy giảm quang 5dB FC đến SC, Nam thành nữ Xây dựng Singlemode Các bộ suy giảm sợi quang này bao gồm một đầu nối FC nam ở một đầu và đầu nối FC nữ ở đầu kia. Khi một đầu cáp được cắm vào đầu nữ, đầu nam còn ... Read More
2019-01-30 10:24:09
Trung Quốc 3dB SC đến ST Bộ suy giảm quang cố định, Nam thành nữ Xây dựng Singlemode nhà máy sản xuất

3dB SC đến ST Bộ suy giảm quang cố định, Nam thành nữ Xây dựng Singlemode

Bộ suy giảm sợi quang 3dB SC đến ST, Nam thành nữ Xây dựng Singlemode Chúng tôi sản xuất và cung cấp một lượng lớn các bộ suy giảm sợi quang ST. Có sẵn trong SM singlemode 9/125, MM multimode 62,5 / 125um và ... Read More
2019-01-30 10:24:09
Trung Quốc FC APC Bộ suy giảm sợi quang 10dB, Bộ suy giảm quang nội tuyến 1310 / 1550nm Bước sóng nhà máy sản xuất

FC APC Bộ suy giảm sợi quang 10dB, Bộ suy giảm quang nội tuyến 1310 / 1550nm Bước sóng

Bộ suy giảm sợi quang APC 10dB trong dòng FC, bước sóng 1310 / 1550nm, loại Singlemode Bộ suy giảm sợi quang là thiết bị làm giảm (suy giảm) cường độ của tín hiệu sợi quang trong mạng cáp quang. Bộ suy giảm thư... Read More
2018-12-28 16:44:01
Trung Quốc 1 ~ 15dB FC / APC SM Bộ suy giảm sợi quang cố định Kết nối nam thành nữ nhà máy sản xuất

1 ~ 15dB FC / APC SM Bộ suy giảm sợi quang cố định Kết nối nam thành nữ

1 ~ 15dB Bộ suy giảm sợi quang cố định FC / APC SM, cố định nam thành nữ Phiên bản phổ biến nhất của bộ suy giảm là, như được hiển thị bên dưới, các đơn vị nam thành nữ, thường được gọi là kiểu cắm hoặc kiểu x... Read More
2018-12-28 16:44:01
Trung Quốc Tùy chỉnh FC Bộ suy giảm sợi quang cố định SM / MM Nam - Nữ 1 ~ 25dB Tùy chọn nhà máy sản xuất

Tùy chỉnh FC Bộ suy giảm sợi quang cố định SM / MM Nam - Nữ 1 ~ 25dB Tùy chọn

Bộ suy giảm sợi quang cố định FC tùy chỉnh, SM / MM, Nam - Nữ, 1 ~ 25dB Tùy chọn Đối tượng suy hao của tài liệu này được dự định sẽ được sử dụng trên mạng với mục đích cho phép hệ thống OTDR Huawei N2510 hoạt đ... Read More
2018-12-28 16:44:01
Trung Quốc LC APC Đến SC APC Bộ suy giảm chế độ đơn, Bộ suy giảm quang cố định 5dB nhà máy sản xuất

LC APC Đến SC APC Bộ suy giảm chế độ đơn, Bộ suy giảm quang cố định 5dB

5dB LC APC đến SC APC Singlemode Bộ suy giảm sợi quang cố định, Zirconia Zirconia Loại suy hao này là một thiết kế chất lượng rất cao sử dụng sợi pha tạp để làm giảm tín hiệu. Bộ suy giảm singlemode của chúng t... Read More
2018-12-28 16:44:01
Page 1 of 2|< 1 2 >|