CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ QUANG PUNO

Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩm

Bộ chuyển đổi sợi quang

Chứng nhận
chất lượng tốt Cáp quang MTP giảm giá
chất lượng tốt Cáp quang MTP giảm giá
Khách hàng đánh giá
Tôi đánh giá cao công ty này, họ bán sản phẩm chất lượng tuyệt vời và họ giao hàng ngay lập tức.

—— Ông Ran

Tốc độ cáp AUN PUNO 40G khá ổn định trên thiết bị dòng Cisco Nexus 9000 của chúng tôi không có vấn đề tương thích. Rất hài lòng với đơn đặt hàng đầu tiên của tôi cho hiệu suất sản phẩm đẹp. Liên quan đến dự án tiếp theo của tôi, sẽ đặt hàng các sản phẩm PUNO một lần nữa.

—— Cô Selda Bodur

Cáp chất lượng tuyệt vời mà không có thẻ giá nhà cung cấp lớn. Các cáp này đã tương thích 100% với tất cả các thiết bị Cisco và Palo Alto của chúng tôi. Thời gian cần thiết để vận chuyển trong vô địch. Chúng tôi chắc chắn sẽ sử dụng PUNO trong tương lai cho nhu cầu Sợi của chúng tôi! Cảm ơn bạn!

—— Cô Kathy

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Bộ chuyển đổi sợi quang

(8)
Trung Quốc Bộ chuyển đổi cáp quang 4 cổng POE, Bộ chuyển đổi Ethernet sang phương tiện truyền thông quang nhà máy sản xuất

Bộ chuyển đổi cáp quang 4 cổng POE, Bộ chuyển đổi Ethernet sang phương tiện truyền thông quang

Bộ chuyển đổi cáp quang 4 cổng POE, Bộ chuyển đổi quang Singlemode 20km Bộ chuyển đổi Ethernet sang sợi cho phép kết nối các thiết bị Ethernet dựa trên đồng UTP qua liên kết sợi quang để tận dụng lợi ích của c... Read More
2018-12-28 16:56:02
Trung Quốc Bộ chuyển đổi cáp quang kép SC SC 30KM Khoảng cách 8 kênh nhà máy sản xuất

Bộ chuyển đổi cáp quang kép SC SC 30KM Khoảng cách 8 kênh

1 Light 8 Power SC Bộ chuyển đổi cáp quang kép cổng đôi, loại 30KM Singlemode 9 / 125um Khắc phục hạn chế khoảng cách của cáp mạng truyền thống với bộ chuyển đổi phương tiện truyền thông sợi. Những bộ chuyển đ... Read More
2018-12-28 16:56:02
Trung Quốc Bộ chuyển đổi phương tiện truyền thông mạng quang 10 / 100Mpbs SC 20KM Chế độ đơn 9 / 125um nhà máy sản xuất

Bộ chuyển đổi phương tiện truyền thông mạng quang 10 / 100Mpbs SC 20KM Chế độ đơn 9 / 125um

10 / 100Mpbs SC Bộ chuyển đổi cáp quang kép cổng đôi, Loại 20KM Singlemode 9 / 125um Khắc phục hạn chế khoảng cách của cáp mạng truyền thống với bộ chuyển đổi phương tiện truyền thông sợi. Những bộ chuyển đổi n... Read More
2018-12-28 16:56:02
Trung Quốc 1000Base SC Bộ chuyển đổi cáp quang kép cổng kép Chế độ đơn 9 / 125um nhà máy sản xuất

1000Base SC Bộ chuyển đổi cáp quang kép cổng kép Chế độ đơn 9 / 125um

Bộ chuyển đổi sợi quang Singlemode 10 / 100Mbps, Cổng sợi kép 1310nm màu xám Là một thiết bị truyền thông mạng, hiệu suất cao hơn, bộ chuyển đổi phương tiện hiệu quả chi phí thực hiện nâng cấp mạng trơn tru một ... Read More
2018-12-28 16:56:02
Trung Quốc 10 / 100Mbps Bộ chuyển đổi phương tiện truyền thông sợi quang Chế độ đơn với các cổng sợi kép 1310nm nhà máy sản xuất

10 / 100Mbps Bộ chuyển đổi phương tiện truyền thông sợi quang Chế độ đơn với các cổng sợi kép 1310nm

Bộ chuyển đổi sợi quang Singlemode 10 / 100Mbps, Cổng sợi kép 1310nm màu xám Đây là loại bộ chuyển đổi phương tiện Fast Ethernet 2 cổng nhỏ gọn được thiết kế nhỏ như hộp thuốc lá, làm cho nó trở thành một mô h... Read More
2018-12-28 16:56:02
Trung Quốc Đèn LED chuyển đổi quang sợi SFP nhà máy sản xuất

Đèn LED chuyển đổi quang sợi SFP

10/100/1000 Base - T đến 1000Base - Bộ chuyển đổi phương tiện sợi quang SX / LX SFP / Media Converter được thiết kế để dễ sử dụng cho truyền dẫn cáp quang. Khi kết nối không hoạt động như mong đợi sau khi chúng ... Read More
2018-12-28 16:56:02
Trung Quốc Chuyển đổi phương tiện truyền thông sợi quang Ethernet nhanh 100Mbps Nhà ở dễ dàng cài đặt nhà máy sản xuất

Chuyển đổi phương tiện truyền thông sợi quang Ethernet nhanh 100Mbps Nhà ở dễ dàng cài đặt

Chuyển đổi phương tiện truyền thông sợi quang Ethernet nhanh 100Mbps, vỏ màu đen Những bộ chuyển đổi phương tiện thu nhỏ này giúp dễ dàng mang sợi quang vào máy tính để bàn. Chỉ cần kết nối Bộ chuyển đổi phương ... Read More
2018-12-28 16:56:02
Trung Quốc Bộ chuyển đổi phương tiện truyền thông sợi quang nhanh 10/100 / 1000Base - RJ45 thành 1x 1000Base-SFP nhà máy sản xuất

Bộ chuyển đổi phương tiện truyền thông sợi quang nhanh 10/100 / 1000Base - RJ45 thành 1x 1000Base-SFP

1 x 10/100 / 1000Base - T RJ45 sang 1x 1000Base-X SFP Slot Gigabit Ethernet Media ■ Cảnh báo của FCC Sê-ri Bộ chuyển đổi phương tiện truyền thông Ethernet nhanh 10 / 100M đã được thử nghiệm và tìm thấy và tuân ... Read More
2018-12-28 16:56:02
Page 1 of 1