CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ QUANG PUNO

Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩm

Thiết bị kiểm tra sợi quang

Chứng nhận
chất lượng tốt Cáp quang MTP giảm giá
chất lượng tốt Cáp quang MTP giảm giá
Khách hàng đánh giá
Tôi đánh giá cao công ty này, họ bán sản phẩm chất lượng tuyệt vời và họ giao hàng ngay lập tức.

—— Ông Ran

Tốc độ cáp AUN PUNO 40G khá ổn định trên thiết bị dòng Cisco Nexus 9000 của chúng tôi không có vấn đề tương thích. Rất hài lòng với đơn đặt hàng đầu tiên của tôi cho hiệu suất sản phẩm đẹp. Liên quan đến dự án tiếp theo của tôi, sẽ đặt hàng các sản phẩm PUNO một lần nữa.

—— Cô Selda Bodur

Cáp chất lượng tuyệt vời mà không có thẻ giá nhà cung cấp lớn. Các cáp này đã tương thích 100% với tất cả các thiết bị Cisco và Palo Alto của chúng tôi. Thời gian cần thiết để vận chuyển trong vô địch. Chúng tôi chắc chắn sẽ sử dụng PUNO trong tương lai cho nhu cầu Sợi của chúng tôi! Cảm ơn bạn!

—— Cô Kathy

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Thiết bị kiểm tra sợi quang

(8)
Trung Quốc Kim cương đánh bóng Lapping 3um Độ dày Trắng Đen Xanh Hồng nhà máy sản xuất

Kim cương đánh bóng Lapping 3um Độ dày Trắng Đen Xanh Hồng

Thiết bị kiểm tra sợi quang đánh bóng Lapms, độ dày 3um, trắng, đen, xanh lá cây, hồng Màng đánh bóng kim cương sử dụng công nghệ phủ siêu chính xác tiên tiến quốc tế để phân tán đồng đều micron hoặc kim cương ... Read More
2018-12-28 17:04:06
Trung Quốc Thiết bị kiểm tra sợi quang cầm tay 1310 / 1550nm nhà máy sản xuất

Thiết bị kiểm tra sợi quang cầm tay 1310 / 1550nm

Thiết bị kiểm tra sợi quang cầm tay 1310 / 1550nm, Nguồn sáng sợi quang Đây là loại Nguồn sáng sợi quang cầm tay hoặc thực hiện phép đo tổn thất chèn trên các liên kết sợi quang đơn mode khi được sử dụng với đ... Read More
2018-12-28 17:04:06
Trung Quốc 10km 20mW VLF Cáp quang Kiểm tra định vị lỗi thị giác Loại bút nhà máy sản xuất

10km 20mW VLF Cáp quang Kiểm tra định vị lỗi thị giác Loại bút

10km 20mW Thiết bị kiểm tra sợi quang, Bộ định vị lỗi quang học VLF sợi quang Loại công cụ định vị thị giác này cho phép người dùng dễ dàng cách ly các tổn thất và lỗi cao trong cáp quang. Để tiếp tục, nguồn ... Read More
2018-12-28 17:04:06
Trung Quốc Thiết bị kiểm tra sợi quang 200X với tiêu cự đơn hướng và độ phóng đại 400 lần nhà máy sản xuất

Thiết bị kiểm tra sợi quang 200X với tiêu cự đơn hướng và độ phóng đại 400 lần

Thiết bị kiểm tra sợi quang 200X với tiêu cự đơn hướng và độ phóng đại 400 lần Điều này được sử dụng để kiểm tra mặt cuối của các đầu nối cáp quang và cung cấp cho nhân viên mạng các giải pháp kiểm tra sợi hiệu ... Read More
2018-12-28 17:04:06
Trung Quốc Phạm vi kiểm tra sợi quang cầm tay 200X Bộ điều hợp SC APC nhà máy sản xuất

Phạm vi kiểm tra sợi quang cầm tay 200X Bộ điều hợp SC APC

Thiết bị kiểm tra sợi quang cầm tay SC APC 200X, Phạm vi kiểm tra sợi Chúng tôi tìm kiếm trên Internet để kiểm tra kết nối cáp quang Cáp và bạn chắc chắn sẽ thấy rất nhiều thông tin từ mọi công ty bạn liên kết ... Read More
2018-12-28 17:04:06
Trung Quốc Máy ảnh kính hiển vi quang học 100X độ phóng đại Micro cầm tay để kiểm tra nhà máy sản xuất

Máy ảnh kính hiển vi quang học 100X độ phóng đại Micro cầm tay để kiểm tra

100X Thiết bị kiểm tra sợi quang cầm tay siêu nhỏ, Camera kiểm tra phạm vi sợi Chúng tôi cung cấp kính hiển vi sợi hiệu quả với các bộ lọc hồng ngoại bảo vệ tích hợp giúp giảm thiểu rủi ro khi xem sợi sống. Ch... Read More
2018-12-28 17:04:06
Trung Quốc Kính hiển vi kiểm tra sợi quang cầm tay 200X Kính hiển vi màu đen Loại SC nhà máy sản xuất

Kính hiển vi kiểm tra sợi quang cầm tay 200X Kính hiển vi màu đen Loại SC

Thiết bị kiểm tra sợi quang cầm tay 200X độ phóng đại, loại SC đen Kính hiển vi sợi này của công ty PUNO, nó có thể cung cấp ánh sáng kép, cả đồng trục và xiên, để tạo ra chi tiết hình ảnh chất lượng cao nhất v... Read More
2018-12-28 17:04:06
Trung Quốc Chiếu sáng kép Thiết bị kiểm tra sợi quang cầm tay Kính hiển vi quang học để kiểm tra nhà máy sản xuất

Chiếu sáng kép Thiết bị kiểm tra sợi quang cầm tay Kính hiển vi quang học để kiểm tra

Thiết bị kiểm tra sợi quang cầm tay kép chiếu sáng để kiểm tra sợi Kính hiển vi sợi này cung cấp khả năng chiếu sáng kép, cả đồng trục và xiên, để tạo ra chi tiết hình ảnh chất lượng cao nhất và tầm nhìn vượt ... Read More
2018-12-28 17:04:06
Page 1 of 1