CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ QUANG PUNO

Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩm

Cáp quang MTP

Chứng nhận
chất lượng tốt Cáp quang MTP giảm giá
chất lượng tốt Cáp quang MTP giảm giá
Khách hàng đánh giá
Tôi đánh giá cao công ty này, họ bán sản phẩm chất lượng tuyệt vời và họ giao hàng ngay lập tức.

—— Ông Ran

Tốc độ cáp AUN PUNO 40G khá ổn định trên thiết bị dòng Cisco Nexus 9000 của chúng tôi không có vấn đề tương thích. Rất hài lòng với đơn đặt hàng đầu tiên của tôi cho hiệu suất sản phẩm đẹp. Liên quan đến dự án tiếp theo của tôi, sẽ đặt hàng các sản phẩm PUNO một lần nữa.

—— Cô Selda Bodur

Cáp chất lượng tuyệt vời mà không có thẻ giá nhà cung cấp lớn. Các cáp này đã tương thích 100% với tất cả các thiết bị Cisco và Palo Alto của chúng tôi. Thời gian cần thiết để vận chuyển trong vô địch. Chúng tôi chắc chắn sẽ sử dụng PUNO trong tương lai cho nhu cầu Sợi của chúng tôi! Cảm ơn bạn!

—— Cô Kathy

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Cáp quang MTP

(28)
Trung Quốc Chiều dài tùy chỉnh sợi quang Pigtail Chế độ đơn cho hệ thống dây mật độ cao nhà máy sản xuất

Chiều dài tùy chỉnh sợi quang Pigtail Chế độ đơn cho hệ thống dây mật độ cao

Cáp quang MTP tùy chỉnh độ dài cho hệ thống dây mật độ cao Cáp quang MTP có thể từ 4 đến 24 sợi. Áo khoác của cáp OM1 HOẶC OM2 có màu Cam và chất liệu là LSZH. Đường kính ngoài là ∮3.0mm. Từ khóa: Jumper cáp tr... Read More
2019-03-22 11:16:08
Trung Quốc Mặc cáp kháng sợi thủy tinh, sợi quang nhảy tiêu chuẩn IEC 60332-1 nhà máy sản xuất

Mặc cáp kháng sợi thủy tinh, sợi quang nhảy tiêu chuẩn IEC 60332-1

Mặc cáp kháng sợi thủy tinh, sợi quang nhảy tiêu chuẩn IEC 60332-1 ■ Mô tả cáp sợi thủy tinh Cáp trung kế MTP / MPO được cung cấp có sẵn ở đây dưới dạng phiên bản OM3 và OM4, theo đó tối đa. tốc độ truyền ... Read More
2019-03-22 11:15:34
Trung Quốc Dây nối UPC MTP MTP, Giải pháp mật độ cao Bộ nhảy sợi đơn chế độ nhà máy sản xuất

Dây nối UPC MTP MTP, Giải pháp mật độ cao Bộ nhảy sợi đơn chế độ

Dây nối UPC MTP MTP, Giải pháp mật độ cao Bộ nhảy sợi đơn chế độ ■ Mô tả dây MTP Patch MTP Patch Cord có sẵn ở đây dưới dạng phiên bản OM3 và OM4, theo đó tối đa. tốc độ truyền 40Gbit / s và 100Gbit / s có thể ... Read More
2019-03-22 10:59:30
Trung Quốc Cáp quang MTP mất ít chèn với áo khoác OFNP 10 mét nhà máy sản xuất

Cáp quang MTP mất ít chèn với áo khoác OFNP 10 mét

Cáp quang MTP mất ít chèn với áo khoác OFNP 10 mét Hệ thống cáp cắm và đi được kết thúc trước PUNO cung cấp cho thị trường Triển khai sợi nhanh với một hệ thống tốc độ cao, có thể mở rộng và cực kỳ hiệu quả. ... Read More
2019-03-22 10:57:24
Trung Quốc Cáp quang chống nước Aqua, Cáp vá MTP đa lõi 50 / 125um nhà máy sản xuất

Cáp quang chống nước Aqua, Cáp vá MTP đa lõi 50 / 125um

Cáp quang chống nước Aqua, Cáp vá MTP đa lõi 50 / 125um Các cụm cáp đa lõi trung kế MTP® của PUNO tạo điều kiện cho việc triển khai nhanh chóng hệ thống cáp đường trục mật độ cao trong các trung tâm dữ liệu và ... Read More
2019-03-22 10:55:12
Trung Quốc Cáp quang MTP độ chính xác cao Chế độ truyền nối tiếp nhiều kênh nhà máy sản xuất

Cáp quang MTP độ chính xác cao Chế độ truyền nối tiếp nhiều kênh

Cáp quang MTP độ chính xác cao Chế độ truyền nối tiếp nhiều kênh PUNO MT ferrule-MT Ferrule dây vá chính xác cao, uốn bán kính nhỏ. Áp dụng sợi ruy băng trần 250um, giảm độ suy giảm. Chiều dài ruy băng nhỏ hơn ... Read More
2019-03-22 10:53:12
Trung Quốc Cáp nhảy sợi quang nhiều màu / Cáp quang đơn sợi quang chế độ đơn nhà máy sản xuất

Cáp nhảy sợi quang nhiều màu / Cáp quang đơn sợi quang chế độ đơn

Cáp nhảy sợi quang nhiều màu / Cáp quang đơn sợi quang chế độ đơn Thành phần fanout đầu tiên là cáp fanout 40G MPO, còn được gọi là cáp breakout hoặc cáp khai thác. Cáp fanout MPO là cáp quang đa sợi với một đ... Read More
2019-03-22 10:51:44
Trung Quốc Cáp quang MTP tốc độ cao cho mạng dữ liệu và viễn thông nhà máy sản xuất

Cáp quang MTP tốc độ cao cho mạng dữ liệu và viễn thông

Cáp quang MTP tốc độ cao cho mạng dữ liệu và viễn thông ■ Mô tả cáp quang MTP Cáp quang MTP thường được sử dụng để kết nối các bộ thu phát sợi quang, băng MTP và bảng điều hợp sợi, v.v., mang lại sự linh hoạt ... Read More
2019-03-22 10:49:35
Trung Quốc Cáp quang MTP 24F Straight A, Cáp đa lõi MTP OM3 nhà máy sản xuất

Cáp quang MTP 24F Straight A, Cáp đa lõi MTP OM3

100Gbps 24F Cáp thẳng MTP Cáp quang đa lõi OM3 Trunk Aqua PUNO MT ferrule-MT Ferrule dây vá chính xác cao, uốn bán kính nhỏ. Áp dụng sợi ruy băng trần 250um, giảm độ suy giảm. Chiều dài ruy băng nhỏ hơn 0,5mm. ... Read More
2019-03-22 10:46:36
Trung Quốc Giao thức 100Gbps Cáp quang MTP 24 mảng, Cáp trung kế MM OM3 đa chế độ nhà máy sản xuất

Giao thức 100Gbps Cáp quang MTP 24 mảng, Cáp trung kế MM OM3 đa chế độ

Giao thức 100Gbps Cáp quang 24 mảng MTP Cáp quang đa lõi MM OM3 Truyền 40G là rất phổ biến trong mạng đường trục bây giờ. Tuy nhiên, không phải tất cả các thiết bị và mạng đều được nâng cấp lên 40G. Để thích ... Read More
2019-03-22 10:46:36
Page 1 of 3|< 1 2 3 >|