CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ QUANG PUNO

Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩm

Bảng vá băng cassette MTP / MPO

Chứng nhận
chất lượng tốt Cáp quang MTP giảm giá
chất lượng tốt Cáp quang MTP giảm giá
Khách hàng đánh giá
Tôi đánh giá cao công ty này, họ bán sản phẩm chất lượng tuyệt vời và họ giao hàng ngay lập tức.

—— Ông Ran

Tốc độ cáp AUN PUNO 40G khá ổn định trên thiết bị dòng Cisco Nexus 9000 của chúng tôi không có vấn đề tương thích. Rất hài lòng với đơn đặt hàng đầu tiên của tôi cho hiệu suất sản phẩm đẹp. Liên quan đến dự án tiếp theo của tôi, sẽ đặt hàng các sản phẩm PUNO một lần nữa.

—— Cô Selda Bodur

Cáp chất lượng tuyệt vời mà không có thẻ giá nhà cung cấp lớn. Các cáp này đã tương thích 100% với tất cả các thiết bị Cisco và Palo Alto của chúng tôi. Thời gian cần thiết để vận chuyển trong vô địch. Chúng tôi chắc chắn sẽ sử dụng PUNO trong tương lai cho nhu cầu Sợi của chúng tôi! Cảm ơn bạn!

—— Cô Kathy

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Bảng vá băng cassette MTP / MPO

(17)
Trung Quốc Đã sửa lỗi Bảng điều khiển băng cassette sợi quang JCL nhà máy sản xuất

Đã sửa lỗi Bảng điều khiển băng cassette sợi quang JCL

Đã sửa lỗi Bảng điều khiển băng cassette JCL sợi quang / giá đỡ MPO Cáp quang được sử dụng để lắp đặt tiêu chuẩn 19 ' khung phân phối quang tích hợp, tủ mạng và giá đỡ loại mở. Để đạt được kết nối các thiết bị ... Read More
2019-04-19 13:57:56
Trung Quốc Bảng điều khiển băng cassette MTP / MPO gắn trên tường để truyền dẫn sợi nhà máy sản xuất

Bảng điều khiển băng cassette MTP / MPO gắn trên tường để truyền dẫn sợi

Bảng điều khiển băng cassette MTP / MPO gắn trên tường để truyền dẫn sợi Bảng điều khiển Cassette MTP / MPO cho phép kết nối với 12 đầu nối LC. Băng cassette này sử dụng đầu nối MTP / MPO và LC / UPC đánh bóng ... Read More
2019-04-19 13:56:24
Trung Quốc Bảng vá MPO đã kết thúc trước 12 sợi, Hộp cassette OM3 Aqua ABS đa chế độ nhà máy sản xuất

Bảng vá MPO đã kết thúc trước 12 sợi, Hộp cassette OM3 Aqua ABS đa chế độ

Bảng điều khiển băng cassette MTP / MPO 12 sợi kết thúc, Hộp OM3 Aqua Multimode ■ Khung phân phối sợi quang MPO Khung phân phối cáp quang dung lượng cao này hỗ trợ kết nối và phân phối cáp quang nhanh. Nó tải ... Read More
2019-04-19 13:53:16
Trung Quốc Bảng điều khiển Cassette 24 LC UPC MTP, Cassette mô-đun OM3 đa chế độ 100G nhà máy sản xuất

Bảng điều khiển Cassette 24 LC UPC MTP, Cassette mô-đun OM3 đa chế độ 100G

Bảng điều khiển Cassette 24 LC UPC MTP / MPO, Cassette mô-đun OM3 đa chế độ 100G đến 10G Các băng MTP mật độ cực cao PUNO đáp ứng các yêu cầu ngày nay đối với các mức mật độ ngày càng cao hơn, được trang bị 12 ... Read More
2019-04-19 13:53:16
Trung Quốc Bảng điều khiển băng cassette MPO 24 lõi 40G đến 10G OM3 cho Trung tâm dữ liệu nhà máy sản xuất

Bảng điều khiển băng cassette MPO 24 lõi 40G đến 10G OM3 cho Trung tâm dữ liệu

Bảng vá băng cassette MTP / MPO, Cassette 24 lõi 40G đến 10G Bảng vá gắn tối đa 3 băng MPO trong bố trí 19 "chỉ cao 1U. Bảng vá có khay trượt để dễ dàng truy cập, kết nối và bảo vệ Cáp MTP Trunk vào phía sau c... Read More
2019-04-19 13:53:16
Trung Quốc 12 Multimode Bảng điều khiển băng cassette MTP cho mạng xử lý dữ liệu nhà máy sản xuất

12 Multimode Bảng điều khiển băng cassette MTP cho mạng xử lý dữ liệu

12 Bảng điều khiển băng cassette MTP / MPO, Hộp đôi LC3 đa lõi OM3 Tất cả các băng PUNO MTP / MPO có thể được tạo bằng các đầu nối MTP / MPO nam hoặc nữ để phù hợp với nhu cầu của bạn. Các băng MTP / MPO của s... Read More
2019-04-19 13:53:16
Trung Quốc 1U 19 Cáp treo MTP / MPO Cáp quang, cassette mô đun LGX nhà máy sản xuất

1U 19 Cáp treo MTP / MPO Cáp quang, cassette mô đun LGX

Bảng điều khiển băng cassette 1TP 19 Mount Mount MTP / MPO, cassette mô-đun LGX Băng cassette 12 sợi MTP / MPO này cho phép ngắt ra 12 đầu nối LC. Băng cassette này sử dụng đầu nối MTP / MPO và LC / UPC đánh b... Read More
2019-04-19 13:53:16
Trung Quốc Bảng điều khiển băng cassette MTP 24 lõi đơn với cáp nối đôi MTP sang LC nhà máy sản xuất

Bảng điều khiển băng cassette MTP 24 lõi đơn với cáp nối đôi MTP sang LC

Bảng điều khiển cassette 24 lõi Singlemode MTP / MPO, Cáp nối đôi MTP sang LC Được sử dụng để lắp đặt tiêu chuẩn 19 ' khung phân phối quang tích hợp, tủ mạng và giá đỡ loại mở. Để đạt được kết nối các thiết bị ... Read More
2019-04-19 13:53:16
Trung Quốc Bảng điều khiển quang 12 lõi 40G đến 10G MTP Chế độ đơn LC nhà máy sản xuất

Bảng điều khiển quang 12 lõi 40G đến 10G MTP Chế độ đơn LC

Bảng điều khiển băng cassette 12 lõi 40G đến 10G MTP / MPO, Cáp nối đôi Singlemode LC Hộp mô-đun MPO / MTP® được kết thúc trước để tăng tốc độ cài đặt. Hộp mô-đun và cổng MPO / MTP® bên ngoài có thể được kết n... Read More
2019-04-19 13:53:16
Trung Quốc MTP - Bảng điều khiển cassette sợi quang LC 12 duplex LC đến 2 X 12 lõi nhà máy sản xuất

MTP - Bảng điều khiển cassette sợi quang LC 12 duplex LC đến 2 X 12 lõi

Bảng vá băng cassette MTP / MPO, 12 LC song công đến 2 x 12 lõi MTP - LC, OM3 Multimode PUNO MPO / MTP Modular Cassettes được thiết kế đặc biệt để giảm thời gian cài đặt và chi phí cho cơ sở hạ tầng mạng quang ... Read More
2019-04-19 13:53:16
Page 1 of 2|< 1 2 >|